Thảo Luật Chung Metro Tower - Bình Dương

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/1/12
1.408
2.495
113
Vietnam
:cool: Chào các anh chị OS.
Số là em mua căn hộ này cách nay đã 2 năm. Tưởng chết nhưng chủ đầu tư vừa gởi giấy sẽ tiếp tục thi công cuối năm nay và giao nhà cuối năm sau 2013. Mặt khác, dự án Metro Bến Thành- Suối tiên cũng vừa khởi động lại, xa lộ Hà nội mở rộng cũng sắp hoàn thành 2014. Cầu Saígon 2 sẽ có trong 2 năm nữa 2014 và tương lai các anh chị có thể đi từ cầu SG ra ngoài đó chừng 10-15'. Em hình dung sẽ có một chuỗi đô thị sẽ phát triển dọc theo Metro từ Cầu Saìgon ra cầu Đồng nai như bên Sing. Vả lại dự án sát bên Làng đại học Thủ Đức ví như NUS bên Singapore. Xin thề em không có bán dự án hay chủ đầu tư trả tiền để e lăng xê cho họ gì cả. Em chỉ chia sẻ về tiềm năng mà em thấy, thật tốt để đầu tư chỗ cho con cháu sau này muốn học ở DHQG hay cho thuê và anh chị nào trong OS co ý đầu tư hay đã mua, em xin làm hàng xóm hay trao đổi thông tin.
Căn của e 2 PN, lầu 8, view TP + ĐHQG.

Hạng B1
1/8/12
68
42
18
40
Cái này chủ đầu tư là CIC8.Nó cũng là chủ đầu tư của cao ốc Xanh.Và do công ty cũ của em thiết kế kiến trúc.Các pac bit là tiền thiết kế nó còn ko có tiền trả cho cty em,kêu lấy căn hộ trên giấy để trừ tiền thiết kế...hic hic...tình hình Cao ốc xanh cả 5 năm chưa xong mà Pac đòi nó tiền đâu làm cái Metro To wer này...còn lâu pac ơi! :D Nhanh cũng 5 măm nữa hehe

Hạng D
30/1/12
1.408
2.495
113
Vietnam
Hi hi em còn mong càng chậm càng tốt nữa kia. Miễn "chủ đầu tư đừng chết" thế là đủ

ktskhuongmai nói:
Cái này chủ đầu tư là CIC8.Nó cũng là chủ đầu tư của cao ốc Xanh.Và do công ty cũ của em thiết kế kiến trúc.Các pac bit là tiền thiết kế nó còn ko có tiền trả cho cty em,kêu lấy căn hộ trên giấy để trừ tiền thiết kế...hic hic...tình hình Cao ốc xanh cả 5 năm chưa xong mà Pac đòi nó tiền đâu làm cái Metro To wer này...còn lâu pac ơi! :D Nhanh cũng 5 măm nữa hehe

Hạng C
9/2/12
946
38
48
vậy cũng vui rồi, tương lai bác chủ vạch ra khả năng là đúng, chỉ là nhanh hay chậm thôi, hãy vội vã 1 cách từ từ mà lị !

Hạng D
30/1/12
1.408
2.495
113
Vietnam
Thanks Bác.
datnen nói:
vậy cũng vui rồi, tương lai bác chủ vạch ra khả năng là đúng, chỉ là nhanh hay chậm thôi, hãy vội vã 1 cách từ từ mà lị !

Hạng D
30/1/12
1.408
2.495
113
Vietnam
Up để kiếm người cùng cảnh ngộ - "đầu tư lâu dài mà". Chừng nào bến xe Miền Đông khánh thành hay có metro khai trương mà có căn hộ kể như ok

Hạng C
9/2/12
946
38
48
bác cứ để đó thôi, mình đâu có nhu cầu ở gấp đâu mà sợ, làm căn Sunrise ủng hộ em hen :D

Hạng B2
22/7/12
124
691
93
Đang thắc mắc là vinh99vn ko là sale thì vào đây quảng bá cái dự án đấy làm gì, bác muốn mọi người mua để chết chùm với bác luôn ah, ko có ai làm hàng xóm với bác đâu

Hạng D
30/1/12
1.408
2.495
113
Vietnam
"Cái này gọi là đầu tư lâu dài đó bác" Em không quảng bá đâu, em bị chết dí rồi, kiếm ai bị chùm như em để "hóng" mình chết từ từ thế nào. Với lại em "lỡ đặt gạch" dự ớn này đóng trước 20% từ hồi bánh mì thịt có 5 ngàn ổ, bây giờ hơn 10 ngàn rồi ạ. Trong OS chắc k có ai mua dự ớn bèo này nên ít đồng minh. Cũng may em không có nhu cầu ở đó.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.