Thảo Luật Chung Metro Tower, Dĩ An, Bình Dương

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/1/12
1.408
2.495
113
Vietnam
Em làm trùng mục này nhờ admin xoá dùm em ah. Cảm ơn :(

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
vinh99vn nói:
Kính chào cả nhà.

Có lẽ do Vinh ham căn hộ hay sao. Số là Vinh có mua căn hộ Metro Tower, Dĩ An, Bình Dương, kế bên Đại Học Quốc Gia TP.HCM.
Vị trí thì tốt vì ăn theo <span style=""color: #ff0000;"">dự án metro line số 1 - sắp khởi công năm nay/ dự án xa lộ Hà Nội mở rộng - không biết chừng nào xong/ bến xe Miền Đông mới - sắp xây dựng</span>. Ngặt nỗi bên VN cái gì làm cũng lâu quá

Hiện tại cũng đang xây tới móng, hihi. Anh chị, cô chú Bác nào có mua, xin chia sẻ ạ

Vinh Doan
cái chùm đo đỏ của bác em dự là con em chắc chắc có số hưởng thụ, còn đời em thì ... hên xui quá :D:D
em thấy bác đầu tư căn hộ hơi nhìu, nếu em đọc trong box BĐS này thì đây là căn thứ 3 của dự án thứ 3, em đoán bác nghe theo lời khuyên 'không dồn hết trứng vào 1 rổ' nhưng than ôi, bác hiểu cái rổ là dự án, theo em thì cái rổ là loại hình đầu tư. :pSao bác không đa dạng hóa thành đất nền, nhà phố ... mà cứ quất căn hộ hoài xế ... biết căn hộ giá vừa phải, cái Metro tower không biết bác mua diện tích bao nhiêu nhưng em đoán vài trăm trẹo vì giá nó cũng mềm, cỡ An Bình của Dĩ An thì phải. Có điều, [:O][:O]hiện giờ mua căn hộ cho thuê giống như mình tự xẻo thịt mình ăn, mà chưa kể có thịt xẻo chưa nữa hay chết đói chờ nó giao thịt đây ... đầu tư cái gì manh mún quá sau này gom lại quản lý mệt lắm, cũng sẽ phải tìm cách thanh lý bớt để dồn vào 1 cục to hơn ... :):):)nếu có điều kiện, em khuyên bác nhắm 1 cục to hơn tí từ đầu, góp theo tiến độ thì thay vì bác góp cho 3 căn hộ bác có thể góp 1 cái nhà phố hay 1 mẩu đất nền biệt thự tha hồ tính tiếp.

Tập Lái
27/3/12
1
0
0
38
Em thì đi tới công trình này mấy lần rồi, cũng tăm tia mua nó. Nhưng cái móng nó làm cả năm nay chả tiến triển gì, nên chùn chân. Thấy CIC8 làm cái nào cũng chậm, nên em lo lo. Có ai động viên em nên mua Metro Tower này cho chung xuồng hem?

Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
Bác chủ quả là mát tay, sờ vào cái dự ớn nào cũng là hàng độc cả!

Đề nghị bác post nhiều hơn để anh em biết mà tránh....giống mục câu chuyện cảnh giác ....

Hạng D
30/1/12
1.408
2.495
113
Vietnam
Dạ, dự án chậm rồi Bác. Nhưng ngẫm vị trí ok vì sát bên DHQG, mặc dù thuộc Bình Dương. Giờ chờ thôi.

lucsi nói:
Bác chủ quả là mát tay, sờ vào cái dự ớn nào cũng là hàng độc cả!

Đề nghị bác post nhiều hơn để anh em biết mà tránh....giống mục câu chuyện cảnh giác ....
Em cũng có cùng suy nghĩ vớii bác lucsi mấy dự án của bác chủ thớt cái nào cái đấy độc còn hơn thịt vịt:p , thế bác chủ có còn ở Singapore không;)

Last edited by a moderator:
Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113
Bác chủ làm cho một công ty tư vấn về Quy hoạch Kiến trúc nổi tiếng của Sing nên chọn toàn dự án "chiến lược" không à.
hihi, Bác mà nhận được project nào ở VN mà muốn "hiệu quả" thì cứ ới em hé :D

Status
Không mở trả lời sau này.