Hạng B2
20/11/20
108
116
43
Chia buồn cùng bác chủ xe! Mình nghĩ bác chủ xe muốn thay thì làm việc với hãng yêu cầu thay xem sao chứ xe mình mình xót thôi. Người ngoài nhiều khi nói cho vui miêng!

Hạng B2
22/9/13
459
520
93
hiếm có hãng nào thay mới lắm, bảo hành nghĩa là người ta bao hư hỏng cho bác, sửa xong mà hư họ sửa tiếp... chứ đâu có dễ thay mới như vậy. Ngoại trừ hợp đồng có ghi "đổi mới trong thời hạn xxx ngày" như mua đt, tivi các kiểu
Vậy chứ xe mà hết bảo hành thử xem. Lỗi 1 phát đưa vô hãng là báo thay luôn. Lụm lúa.

Tập Lái
14/10/20
2
0
1
41
Bác nào bảo tháo HS ra, hỏng đâu thay đó khi mà xe mới chạy vạn Km thì em nghĩ nên sang hội Facebook Ford lỗi để học hỏi các bác ý hỗ trợ nhau, đòi hãng thay hộp số mới. Tình trạng xe PS lỗi HS chưa biết hỏng phần nào bên trong, vì xe lỗi HS vẫn chạy được các cấp số nhưng màn hình vẫn báo lỗi HS... Điều này cho thấy lỗi HS PS khác lỗi vỡ HS của Ford. Còn HS 8 cấp PS nó không hề đơn giản, và ai đảm bảo là sửa thay thế xong lắp lại HS bền như danh tiếng vốn có của Mit về HS.
Vụ này, Em lót dép hóng....

Hạng D
26/3/18
1.443
2.092
138
32
Theo em hóng đc là Mít hẹn anh chủ qua tuần sẽ thay HS mới. Bên Thái Lan cũng có xe bị tương tự