Hạng B1
26/6/11
62
0
6
Bình Dương
Tình hình căng thẳng rồi các bác ơi! tính em hay tò mò, chiều nay thấy một bên đèn đờ mi không sáng liền mở lắp cabo, tháo bóng đèn xem loại gì, sau đó chạy đi mua bóng đèn về thay thế. Nhưng ôi thôi cái nắp cabo không mở ra được, chui xuống gầm bên tài thì thấy dây kéo để mở nắp cabo dư ra khúc nên kéo tay kéo chẳng có tác dụng gì. Các bác xem chỉ cho em cách xử lý tình huống này như thế nào với :confused: :confused: :mad:

Hạng D
1/6/11
4.532
8.657
113
13
bác giựt cần mở nắp capô ngay dưới vô lăng xong bác nâng nắp capô lên đưa ngón tay vào đẩy cái chốt qua bên phải là mở dc rùi...em tư vấn vậy dc ly cafe Trung Nguyên chưa bác...

Hạng B1
26/6/11
62
0
6
Bình Dương
Đương nhiên cafe trung nguyên ngay ngày mai em sẽ mời bác. nhưng như bác nói thì là bình thường rồi, đằng này em giựt mà nó nhẹ bẫng chằng có gì, em đã mò thấy đầu dây cáp , dùng kìm kéo hết sức nhưng cũng chẳng nhúc nhích gì bác ạ, sáng mai cafe ta hội chẩn nhé bác ?

Hạng D
1/6/11
4.532
8.657
113
13
52V8184 nói:
Đương nhiên cafe trung nguyên ngay ngày mai em sẽ mời bác. nhưng như bác nói thì là bình thường rồi, đằng này em giựt mà nó nhẹ bẫng chằng có gì, em đã mò thấy đầu dây cáp , dùng kìm kéo hết sức nhưng cũng chẳng nhúc nhích gì bác ạ, sáng mai cafe ta hội chẩn nhé bác ?
bác HT,bác Eurocar ơi...có ngửi thấy mùi cafe chưa...

Mai bác gặp 2 bác ý thì mọi chiện sẽ ổn thui...em chỉ ké 1 ly số 1 sữa đá thui,tks bác
p/s:buổi chiều dc k các bác?

Last edited by a moderator:
Hạng B1
26/6/11
62
0
6
Bình Dương
:( Chưa giải quyết được bác à, đứt dây thì em chắc không phải vì em đã dùng kìm kéo đầu dây dưới chân vô lăng hết sức nhưng không động đậy gì cả, em nghĩ đầu dây trên capo trật ra ngoài. Bác X108 bảo chọt mà em vẫn chưa nghĩ ra chọt như thế nào ?

Hạng D
1/6/11
4.532
8.657
113
13
bác cúi xuống dưới ngắm nghía em nó tí...rùi đè ngửa em nó ra...thò tay xuống kéo sợi dây...chờ em nó he hé ra...bác thọt ngón tay vào...rùi bác đẩy em nó lên....

Hạng D
27/6/10
1.547
2.326
113
37
HoanTon nói:
bác cúi xuống dưới ngắm nghía em nó tí...rùi đè ngửa em nó ra...thò tay xuống kéo sợi dây...chờ em nó he hé ra...bác thọt ngón tay vào...rùi bác đẩy em nó lên....
:cool: hấp dẫn quá