Hạng F
10/3/07
5.056
9.070
113
Thủ Đức - TP.HCM
Các Bác Innova Owners ơi,

Em vừa lập thớt "Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa" trong Box Chi hội TOYOTA (TFC). Mời các bác vào đóng góp bài trao đổi kinh nghiệm cho xôm tụ nha.

Em mời các Bác không đi Innova vào ném đá luôn ạ:D:D:D

Em xin OSPD cho em đăng bài này ở bên ngoài đây vì nhiều người có thể không biết bài "Rủ rê Innova Owners họp mặt" đã được chuyển vào trong Box TFC.

Hạng B2
28/6/10
181
0
0
Bác lập thì e ủng hộ. Nhưng sợ rằng k đc lâu, vì Inova chỉ là dòng xe của To do đó sắp tới khai tử Inova (các hãng taxi đang thanh dần)
và khai sinh dòng khác bác ạ.

Hạng D
26/1/10
1.252
6.062
113
Banyan nói:
Bác lập thì e ủng hộ. Nhưng sợ rằng k đc lâu, vì Inova chỉ là dòng xe của To do đó sắp tới khai tử Inova (các hãng taxi đang thanh dần)
và khai sinh dòng khác bác ạ.

ủa là sao ta?

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
bác cho em link đi ạ, làm bíeng quay lại tìm thớt của bác quá he..he

Hạng C
18/8/09
593
12
18
HCM
cái thớt IN lại bị chuyển vào trong "hẻm " hả các bác , sang nay em đi tìm nhà muốn chết, đất mặt tiền càng ngày càng mắc

Hạng D
26/1/10
1.252
6.062
113
trong chi hội TFC hết đó bác. chỉ có thớt này là ở ngoài TOYOTA thôi

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
Chào các bác, mình có góp ý này. Thớt các bác giới thiệu là thớt để anh em đi Innova vào giới thiệu xe mình, cũng như đưa ra các giải pháp kỹ thuật để làm đẹp xe hơn. Với tiêu chí này, các bác để trong room Toyota là phù hợp với qui định diễn đàn rồi, cần gì đưa vào mục Chi hội

Vào mục chi hội chỉ để lập các thớt liên quan tổ chức các hoạt động sinh hoạt (ngoài kỹ thuật otô) như đi OFF, đi chơi xa, gặp mặt giao lưu v.v.

Thớt Previa cũng tổ chức như vậy.

Vài ý đóng góp cùng các bác