Tập Lái
29/3/10
6
0
0
Tình hình là em vừa cưới con vợ mới, teana 2.0 TW, nhưng mà đang còn mù tịt về các cưức năng điều khiển trên xe.
Bác nào giúp em với. Chỉ giáo em tận tình nhé.

Cho em số phone để em call nói chuyện trực tiếp họăc bác nào ở quận 7 mà có kinh nghiệm về teana thì cho em xin cái số phone em mời uống cafe giao lưu nhé.

Hạng B2
17/12/09
146
0
28
Bến Tre - TPHCM
bác ơi bác cưới vợ 2 bác làm bảo hiểm cho an toàn cho vợ 2 chưa bác, nếu chưa làm bảo hiểm bác để em chăm sóc vợ 2 bác dùm cho nha bác

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
pdford nói:
bác ơi bác cưới vợ 2 bác làm bảo hiểm cho an toàn cho vợ 2 chưa bác, nếu chưa làm bảo hiểm bác để em chăm sóc vợ 2 bác dùm cho nha bác

em là em kết cái tên bác đó. :p....nghe rất Ấn Tượng.....
to bác chủ thớt, sao lúc mua thằng sale bên salon bác mua nó ko chỉ bác àh. bác cần giúp về khoãn gì cứ nói cụ thể lên đây, em bít được gì thì cũng góp chút cho bác rõ...cheers

Tập Lái
24/8/09
48
0
0
43
TP.HỒ CHÍ MINH
soi_sam nói:
Tình hình là em vừa cưới con vợ mới, teana 2.0 TW, nhưng mà đang còn mù tịt về các cưức năng điều khiển trên xe.

Cho em số phone để em call nói chuyện trực tiếp họăc bác nào ở quận 7 mà có kinh nghiệm về teana thì cho em xin cái số phone em mời uống cafe giao lưu nhé.

Bác mua cưới em nó giá bao nhiêu vậy? để anh e cập nhật giá mới , thuế mới của TEANA TW??Thanks bác

Hạng B2
4/4/10
215
495
123
soi_sam nói:

Con Teana của bác giá bao nhiêu vậy bác? có Full option k bác? máy 2.0L k biết chạy có bốc so với cái thân xác to đùng của em nó k nửa. Hồi chiều này em có vào nhà máy Mer chạy thử mấy con C200K thanh lý, mặc dù máy 1.8 nhưng chạy cực bốc, và cảm giác lái rất sướng, thấy cũng rất thích nhưng mà giá hơi chát. Nếu con Teana này chạy ok, giá cả chấp nhận được, em múc con Teana brand new luôn, khỏi tìm secondhand làm quái gì cho đau đầu hehe

Tập Lái
29/3/10
6
0
0
@Cruise cái nick thôi mà có gì đâu ấn tượng? cho xin cái fone đi cruise.
Xe này mình mua của thằng nhập xe, nó chỉ biết nhập và bán chẳng biết tí tẹo nào về teana cả, giá cũng oke lắm chỉ 45k (chưa trước bạ).
Mình thấy trên web nó đề có định vị nhưng cũng ko biết dùng thế nào cả.

Hạng D
21/9/04
1.361
9.563
113
Saigon
www.dongbich.com
soi_sam nói:
Xe này mình mua của thằng nhập xe, nó chỉ biết nhập và bán chẳng biết tí tẹo nào về teana cả, giá cũng oke lắm chỉ 45k (chưa trước bạ).

Theo như tôi biết thì GPS (định vị) đâu có khả dụng ở Việt Nam? Bác phải xài Việt Máp ở xu An Nam này mới được rồi...

Hạng B2
4/4/10
215
495
123
soi_sam nói:

45K là full option chưa bác? xe mình định giá để đóng trước bạ hết bao nhiêu vậy?

Tập Lái
29/3/10
6
0
0
full là sao? củng DVD gối đầu, dán kính 3M, đuối cá, đai inox. hình như trước bạ khỏang 60chai.