Hạng B2
6/12/06
111
1
18
lanbim.page.tl
Kính các pac !

Một thông tin hữu ích về chỗ xxx hay vồ:

Pasc nào sống ở HN đi qua chỗ ngã tư khách sạn Dawoo xin để ý: Lúc nào cũng có chú không 2 thi 4B bị túm mặc dù các chú xxx đứng ngay chỗ góc ngã tư cho phép rẽ phải từ Liễu giai về cầu giấy khi đèn đỏ. Trước iem không hiểu nhưng hôm kia 24/12 thì iem hiểu. Nhậu Nô-em xong với mấy đứa ở cơ quan, iem vừa cố lách vào làn phải cuối cùng. vừa rẽ phải thì bị một chú lá mạ giơ con rắb cạp nong vô mặt. Iem dừng xe, trong bụng thấy hơi tức, hỏi chú xxx: "tui vi phạm gì mà dừng xe? muốn cản trở giao thông à?" Chú lá mạ nói anh đi làn giữa không được rẽ phải. Iem gây sự ngay nói "Đông thế kia, 2B còn đánh dạt tui ra, lấn vô để đâm chít người à? Có dạt vô được, ba đồng chí của anh đứng nghênh ngang giữa làn, tui đi vô đâu?". Lại gặp đ/c chỉ huy, tui tinh ý thấy ngay chú chỉ huy áo vàng lườm đ/c áo lá mạ. Tui phản đối phủ đầu đ/c chỉ huy ngay. Đ/c chỉ huy cãi nhau với tui quãng 1 phút và nói ;"chúng tôi dừng xe các anh lại là không bao giờ sai. Anh vi phạm nhưng do hoàn cảnh chúng tôi có thể xem xét, chỉ nhắc nhở vv". Tui vẫn hung lên "Tắc đường thế này là bất khả kháng vv và vv " . Cuối cùng chú biểu thôi, chúng tôi chỉ nhắc nhở vv và vv. Tức. Lên xe một đứa cùng cơ quan biểu :" Hôm trwuwosc iem qua đây (đi 2B), quên không xi nhan, mất ngay 100.000 với 30 phút giơ mặt cho thiên hạ coi. À, hóa ra mấy chú ở đây luôn có "tinh thần trách nhiệm" cao như cái KS bên cạnh Bill Clinton từng ngụ đấy các pasc ạ. Xin các pasc chú ý kẻo rầy rà

Một chiện ngắn:

Buổi chiều iem lại đi Hòa bình. Lại thằng bạn thổ tả đi quá tốc độ. Lại bị con rắn cạp nong giơ vô mặt, lại gặp đ/c chỉ huy. Iem chỉ cái Logo OS và hỏi ngay xem chú chỉ huy xxx có phải anh em OS không nhưng lần này chú chỉ huy không tham gia diễn đàn diễn sáo OS gì hết. Thương lượng mãi tới 20 phút, cuối cùng nộp vạ 3 chai. Biết là mình sai rồi nhưng ghét thái độ chú chỉ huy quá, iem nhớ ngay chuyện bị mất cắp đã kể trong WEBSITE của em "Chuyện đi xe nhiều bánh của Lanbim", liền xỏ chú chơi. Iem đi về xe, vẫy chú xxx trẻ hơn đã chặn iem lại nói:

"Ông giơ cái gậy lên làm tôi mất ...10 chai rồi".

Cứ để chú chặn tui nghĩ chú chỉ huy xấu chơi khi các chú chia chác nhau đi. Cái gì cũng có giá của nó chớ :D:D:D vì các chú vi phạm pháp luật ...hơn tui mà :D:D:D. Nói thế thôi chớ khi dìa nhà iem thấy lương tâm cũng hơi bị cào cấu nên mang lên đây chia sẻ với các pacs

PS- Có pacs nào nói iem hay dính vơi xxx. Thì đây là diễn đàn ô tô mà đi ô tô thì thường hay dính tới xxx mà bác.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/12/06
111
1
18
lanbim.page.tl
RE: Một thông tin và một chiện ngắn hầu các pac

Iem viết bài này lúc 3:00 AM mà chỉ sau 2 phút đã có 6 pac ghé thăm. Chắc 6 pac là xxx mạng quá :D:D:D

Hạng B2
22/11/06
419
31
28

Trích đoạn: Lanbim

Iem viết bài này lúc 3:00 AM mà chỉ sau 2 phút đã có 6 pac ghé thăm. Chắc 6 pac là xxx mạng quá :D:D:D
thức khuya ko có ji làm, vào xem AE 8 lại bị bác xỏ ! hehheehehehee

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Em thấy chuyện của bác chỉ dính tới 3 thành phần:):):)
1 Long Leg
2 XYZ
3 Thằng bạn nối khố
Mà em thấy chuyện bác dính với XYZ và longleg nghe vui nhất[8D][8D][8D]:D:D:D

Hạng F
26/2/07
5.096
440
83
Xứ dừa Miền Tây

Cái vụ trên "chuyện đi xe nhiều bánh của Lanbim" thì em không đọc được... nhưng nghe chuyện này của bác em nhớ Ân Tố Tố trước khi tự vẫn theo Trương Tuyết Sơn cũng dùng chiêu này khi giả bộ nói với Không Văn đại sư về chỗ ở của Tạ Tốn để hại phái Thiếu lâm. Ân Tố Tố còn dặn Trương Vô Kỵ là phải đề phòng sự lừa dối của đàn bà: "Đàn bà càng đẹp, lừa người càng giỏi" nhưng mãi đến chết người đẹp họ Ân không biết là nàng lừa không bằng...Lanbim[8D][8D][8D]

Trích đoạn: Lanbim

Biết là mình sai rồi nhưng ghét thái độ chú chỉ huy quá, iem nhớ ngay chuyện bị mất cắp đã kể trong WEBSITE của em "Chuyện đi xe nhiều bánh của Lanbim", liền xỏ chú chơi. Iem đi về xe, vẫy chú xxx trẻ hơn đã chặn iem lại nói:

"Ông giơ cái gậy lên làm tôi mất ...10 chai rồi".

Cứ để chú chặn tui nghĩ chú chỉ huy xấu chơi khi các chú chia chác nhau đi. Cái gì cũng có giá của nó chớ :D:D:D vì các chú vi phạm pháp luật ...hơn tui mà :D:D:D. Nói thế thôi chớ khi dìa nhà iem thấy lương tâm cũng hơi bị cào cấu nên mang lên đây chia sẻ với các pacs

PS- Có pacs nào nói iem hay dính vơi xxx. Thì đây là diễn đàn ô tô mà đi ô tô thì thường hay dính tới xxx mà bác.

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Mà sao iem nghe bác LanBim nói ... "nộp vạ tới 3 chai " cho vụ bắn tốc độ là seo ??? Chắc bác tính bằng Ken bán trong KS Deawoo hả ???

Mà , thui, bức xúc mần chi ...
Iem thấy ... bác cứ nên dính với LL ... nghe chiện của bác ... vui hơn ! :D:D:):)

Hạng C
22/5/07
683
2
0

nghe chiện bác Bim nhiều rồi, cười đã đời rồi, mong một lần gặp bác

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Bác lanbim tuy ban đầu có cay cú... và lập kế để hãm hại đồng chí xxx, nhưng sau đó lại biết cắn rứt lương tâm, đem cái day dứt đó kể ra đây cho anh em tránh (hay là để bắt chước nhỉ [8D])... nhà Phật nói "phóng hạ đồ đao, lập địa thành Phật" - bác như vậy là đủ tư cách vào cửa nhà Phật rồi đó :D.

Đọc chuyện của bác Lanbim em rất ấn tượng cách quan sát phản ứng tâm lý và xử lý tình huống của bác, chúc bác luôn may mắn, không bị các xxx vào đây đọc OS và bắt bài bác, hehehe

Nhân tiện chúc mừng năm mới cả nhà... Chúc cho 1 năm không phải phiền đến xxx nhé :)

Hạng C
3/8/05
614
7
18
Hà Nội

Noel em cũng may mắn thoát khỏi xx , em lúc ấy ko mũ BH, xe SH thì đi mượn lại còn vượt đèn đỏ nữa chứ . Đi ngang qua gốc cây tự dưng có chú xx vọt ra giơ gậy em tưởng chặn xe em thì quả này tàn đời hóa ra chặn chú Cam lẽo đẽo sau lưng em, đỡ tốn:D

Tập Lái
1/4/08
34
0
0

Hoan hô bác Bim. Nhưng bác Bim ơi cho em hỏi cái, mê chuyện bác kể nên em lọ mọ vào trang web của bác đọc. Không hiểu sao đến bài Xe nhiều bánh của bác trở đi là đứt, không xem được, hay là bác bán bớt bánh đi để đãi anh em OS rùi :D