Chi Hội Phó OSFI
10/11/06
1.046
3
0
Trước đây cường thanh có nhập và bán, hôm rồi em hỏi không còn bán nữa. Bác nào biết chỗ nào bán hoặc đặt hàng uy tín không ạ? Em ở SG.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Bác cứ đặt Cường thanh thì họ nhập thôi, trước đây em đặt cũng 3 tháng mới có.

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?
daugia24h nói:
Nhưng giờ bên em vẫn không nhận đặt xe X-trail nữa Bác ơi. Không biết sau tết như thế nào. X-Trail Đài Loan thì có chứ Nhật thì là hàng hiếm rồi.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
hino86 nói:
daugia24h nói:
Nhưng giờ bên em vẫn không nhận đặt xe X-trail nữa Bác ơi. Không biết sau tết như thế nào. X-Trail Đài Loan thì có chứ Nhật thì là hàng hiếm rồi.
Em đang định gả X-trail của em nè , thực tình em dư xe mình em không thể chạy 3 xe được , mà đang cần tiền , có ai bác Hino86 giới thiệu nhé. giá 48K , đã chạy 20k.
cho em số phone , tuần này qua cty gặp bác coi con Navara nhé.
em thấy Nissan phân phối con Pick up này ưu việt hơn mốt số em Pick up của hãng khác mà chẳng có ông kỹ thuật nào lên tiếng quảng cáo cả, em thử chê máy bài mà chưa có bài phản biện.

Chi Hội Phó OSFI
10/11/06
1.046
3
0
Em định mua GLK nhưng đọc hết mấy cái thread về GLK cả ở đây và ôtfun, em chán luôn. Đang nghiên cứu X-Trail SLXT.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
onlinecafe nói:
Em định mua GLK nhưng đọc hết mấy cái thread về GLK cả ở đây và ôtfun, em chán luôn. Đang nghiên cứu X-Trail SLXT.
Xe Đức vẫn nhất về độ an toàn và cảm giác lái , xe Nhật thì rẻ về sử dụng và tin cậy , bền bỉ với thời gian.
2 loại xe này không nên so sánh với nhau. Em chạy thử GLK rồi thấy sướng hơn X-trail mà bác, các vấn đề khác em không có nhận xét vì không phải xe em nên em cũng không chú ý đến các chi tiết phát sinh trong quá trình sử dụng.

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?
daugia24h nói:
hino86 nói:
daugia24h nói:
Em đang định gả X-trail của em nè , thực tình em dư xe mình em không thể chạy 3 xe được , mà đang cần tiền , có ai bác Hino86 giới thiệu nhé. giá 48K , đã chạy 20k.
em thấy Nissan phân phối con Pick up này ưu việt hơn mốt số em Pick up của hãng khác mà chẳng có ông kỹ thuật nào lên tiếng quảng cáo cả, em thử chê máy bài mà chưa có bài phản biện.
Bác ghé công ty em đi, số phone em đây 0903 018 812. 

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
hino86 nói:
daugia24h nói:
hino86 nói:
daugia24h nói:
Bác ghé công ty em đi, số phone em đây 0903 018 812. 
chiều nay em ghé. em sẽ gọi bác.