Thảo Luận Chung Mùa mua lái xe FORD thế nào

Tập Lái
20/5/08
23
0
1
Xin hỏi các bác xe MONDEO 2.5 tiêu chuẩn kỹ thuật đi đường ngập nuớc bao nhiêu cm. Mùa mua Hà Nôi đã đến tôi không muốn mất tiền oan

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
RE: Mùa mua lái xe FORD thế nào

Cái ống hút mông đau nó nằm ngay chỗ đèn pha bác nhắm mực nước mà lội .còn lỡ nước hơi cao mà phải lội thì rút nó ra đưa lên cao rùi hãy lội vậy nó an toàn hơn.

Nếu bác là một người thật sự yêu xe đầy nhiệt huyết và tiền thì bác hãy gắng cánh quạt đằng sau và phía dưới xe thì chẳng bao giờ sợ ngặp nửa . Kể cả trên bờ và du7oi1 nước . TRên lí thuyết thôi nhé nếu có gang thì bác hãy làm .

Hạng B2
12/4/08
200
0
0
53
Saigon

Trích đoạn: bigredone

Xin hỏi các bác xe MONDEO 2.5 tiêu chuẩn kỹ thuật đi đường ngập nuớc bao nhiêu cm. Mùa mua Hà Nôi đã đến tôi không muốn mất tiền oan

Không biết bao nhiêu nhưng nghe nói Mondeo lội nước yếu lắm. Cực kỳ nguy hiểm. Để vô nước là thiệt hại 30 triệu và còn phải làm máy tùm lum mất zin nữa đó bác. Tốt hơn gặp nước là tránh, tắt máy, kêu xe kéo về có vài trăm ngàn thôi.

Tập Lái
20/5/08
23
0
1

Em cám ơn các bác nhiều. Có lẽ đi một thời gian nữa có hào em đổi con xe khác thôi. Chứ anh bạn MONDEO này uy tín thấp lắm, lại còn tốn xăng nữa. Đi thì cũng khá nhưng nhanh hỏng ví.