Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
13/12/05
360
5.597
93
51
Tuần trước em có vào Sg với mục đích xem nhà, nhưng cuối cùng lại chuyển sang ăn nhậu là chính!! Anh em bạn bè lâu ko gặp nhau kéo đi tùm lum, từ Sg đến Vũng ta`u, Cần thơ,....
Trên OS chỉ đi xem được nhà của bác land5088 ở trên Hoàng Việt, tranh thủ lúc nghỉ giữa các cuộc chơi.
Đi gần 1 tuần về nhà chưa có cái report nào cho vợ em, mà còn để ùn 1 đống việc tự nhiên nó ụp lên đầu, phải chạy vào rừng núi mất mấy hôm (chứ thường thì em có việc gì đâu).
Có 2 cái nhà của bác Adams & giuvung em ko qua xem được. May mà trước hôm về bảo đứa cháu nó gọi người môi giới đưa đi xem nhà nên cũng có thông tin cơ bản về báo với vợ em để bù vào khoản mấy chục triệu em đốt mất (vợ em vẫn cứ tưởng là em hỉ tiêu tiền bằng thẻ :) ).
Vào Sg mới thấy nhà đất rẻ và đồng tiền mình cầm trong tay còn giá trị, đúng như các bác trao đổi trên này, nhà mặt tiền quận 1,3 (hạng vừa, chưa phải loại đẹp) giá chỉ khoảng 200 triệu/m2.
Tuy nhiên em đã hình dung cơ bản xong thị trường nhà đất Sg và qua báo cáo mồm, kèm theo mấy cái ảnh em chộp, chị cả nhà em có vẻ thích nhà mặt tiền ở mấy quận trung tâm và đại tỷ định sang tháng mò vào đó xem nhà (bắt em ở nhà trông con).
Thôi thế là em hết đổi xe!!!

Vậy em xin cảm ơn các bác đã nhiệt tình chỉ bảo, tư vấn và cho xem nhà.

Hạng C
9/5/11
591
1
0
48
Bác này vẫn chưa tìm được hả? Saigon đất rộng mênh mông, với định hướng thành phố tiến về phía Can Giờ thì quỹ đất còn nhiều lắm...tha hồ cho bác múc...

Tập Lái
19/8/11
4
0
0
- Đất Sài Gòn rẻ hơn so với đất Hà Nội. Mong là nhà pác mua được giá tốt. Pác ở đâu ở Hà Nội vậy. Tết E về Hà Nội, Pác có rảnh thì AE mình lai rai 1 xíu . ĐT của E: 0909.554.248

Tập Lái
13/4/07
17
0
3
48
E chưa đủ bài nên o PM cho Bak về tt căn bên Nguyễn bỉnh Khiêm được, Bak PM cho e địa chỉ email, e gửi hình ảnh giấy tờ cho Bak ah, Thx Bak
Chúc Bak và gia đình luôn vui khỏe

Hạng B2
13/12/05
360
5.597
93
51
@ ba'c dra: em PM cho ba'c e-mail
@ ba'c Phich: ba'c o Sg a`? em thuong o khu Trung Hoa Nhan Chinh, ba'c ve thi PM em nhe'.
@ ba'c cuong_nguyen: da.i gia ca'i cu?a no. gi` ba'c, em ca`y bao na(m mo'i duo.c chu't tie`n!

Hạng B1
7/10/11
51
0
8
43
Bác chủ mua budget bnhiêu chứ tiêu chí của bác 200 chai/m2 MT Q1,3 thì chắc cũng nhiều sự lựa chọn!

Hạng B2
16/11/10
426
2
18
42
Bác chủ xem cái nhà em ở chữ ký của em nhá. Bác có hứng thì fix nhiệt tình

Status
Không mở trả lời sau này.