Hạng B2
27/8/13
254
443
63
Tình hình em thấy thị trường cho thuê xe tết nóng quá nên em định sang năm đầu tư 1 em xe vài trăm cho thuê tự lái, khi nao cân đi thì đi ko thì cho thuê. Vì trc đây em cũng có xe nhưng ít đi thấy phí quá nên bán, bán rồi ko xe thì như bị cụt chân. Bác nào ở đây có kinh nghiệm qua việc cho thuê xe tư vấn em với, xem có khả thì ko. Và cho em hỏi thêm là có dịch vụ nào nhận xe em rồi cho thuê ra ko

Nhờ các bác tư vân giúp.
em cám ơn

Hạng C
31/7/14
832
790
93
Bác thay lílits phat nguôi chưa nhắm cho thue tien lời hơn thế thì bác làm k thì thôii hjhj

Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
dẹp cái ý định đó đi bác,nhất là giao xe tự lái cho ng khác.hay nhất là bác cho thuê xe cưới đi.xe màu trắng hoặc đỏ là ngon,chụp hình xe lại rồi đem ra mấy chỗ làm cổng hoa gì đó gửi nó,có cuốc nó gọi mình là hay nhất

• Like
Reactions: giacmothep
Hạng B2
23/12/14
107
48
28
43
Quận 12
Mình nghĩ bác mua con màu trắng làm xe hoa hoặc cho người quen thêu thì hay hơn vì vừa có xe đi vừa giữ được xe vừa có tiền

Hạng B2
25/2/14
485
199
63
Em củng đang có ý đnh như bác chủ mà k biết sao còn đang ngâm cứu

Hạng D
16/5/08
1.026
1.083
113
Cho thuê tự lái chuyên nghiệp còn giãy chết, mình đơn côi sọc dưa vô coi chừng bán tháo ko kịp. Nếu bác chủ có mối cho cty thuê dài hạn cứ weekend trả xe thì quá tốt để đầu tư.

Hạng C
19/1/14
707
458
63
47
Làm chục chiếc xe tải nhỏ chở hoa tết ngon ghê luôn, chở có chậu mai đi quãng đường 4km lấy hữu nghị 5 xị...keke

Bác làm chục chiếc thuê chục tài tết kiềm bộn hơn á

Hạng C
14/12/14
670
2.655
93
Xe dùng để cho thuê bác cần mua cái thiết bị theo dõi GPS gắn vào trong xe dùng nguồn điện của xe. Nó đi tới đâu bác tra điện thoại là biết.

Nếu bác sợ thằng ăn cắp nó biết và gỡ thiết bị đó thì bác mua thêm cái thiết bị GPS rời dùng pin chạy được 7 ngày mới hết. Làm một cái tủ mini hàn vào cốp hay dưới gầm xe. Bỏ cục gps vào đó khoá lại (cục gps có nam châm). Nó có biết cũng chả mở khoá cái tủ được để mà lấy ra. Giá chừng 2.3 tr. Thêm cái Sim có đăng ký 3G để bỏ vào thiết bị GPS là ok. Khi nào bác ở nhà muốn biết xe đang ở đâu bác nhắn tin vào số sim đó thiết bị GPS sẽ phản hồi bằng 1 đường link. Bác click vào link đó là thấy ngay xe đang ở đâu trong google map.