VIP CARD MEMBER
26/4/08
36
3
8
TPHCM
Tinh hinh la minh muon mua em Cerato Koup cua TH phan phoi, mau trang dang co o showroom Binh Tan. Cac Bac nao da tung chay em no xin cho em chut ye kien de co them dong luc va niem tin ruoc em no ve trong thang nay luon a. Cam on cac Bac truoc.

Hạng D
18/3/11
1.068
109
63
Sài Gòn HCM
trantuvinh nói:
Tinh hinh la minh muon mua em Cerato Koup cua TH phan phoi, mau trang dang co o showroom Binh Tan. Cac Bac nao da tung chay em no xin cho em chut ye kien de co them dong luc va niem tin ruoc em no ve trong thang nay luon a. Cam on cac Bac truoc.
Àh anh Vinh đây mà! :)

Hạng B2
27/4/09
345
2
0
Chiếc này thì quá đỉnh không có gì để bàn cãi, chỉ có điều em khuyên không nên xài màu trắng xuống màu nhanh lắm, đi phải giữ vì mỗi lần tút lại dễ bị ố, vì xe coupe mà xuống màu nhìn kì lắm bác.

VIP CARD MEMBER
26/4/08
36
3
8
TPHCM
Cảm ơn các bác, màu đen em cũng thích nhưng bạn em nó đi rồi, hổng lẽ hai đứa đi chung màu giống gay quá, hehehe. Em cũng xem chiếc màu lông chuột ở KIA NVT rồi, thấy cũng ok, nhưng khi xem em màu trắng thi cả em và bà xã đều rất thích, 1 là nó hợp tuổi hai đứa, 2 là không bị đụng hàng. Em mmuốn các bác tư vấn dùm máy móc em nó thế nào ạ?

VIP CARD MEMBER
26/4/08
36
3
8
TPHCM
A, hi Tú, anh va bà xã đang suy nghĩ giữa màu trắng và màu lông chuột, nhưng có vẻ mài trắng đang chiếm ưu thế nhiều hơn. Có gì anh alo em nha.