[image]
image]
xe này tôi xem tại gara suzuki Hồ Hảo Hớn, bên ngói rất đẹp, sơn màu đen và ghi vàng như trong phim biến mất trong 60 giây, máy còn jin, power by ford sáng loáng, nổ phịch phịch đã lắm, nhưng bên trong thì thay đổi hết trơn, vô lăng ...daewoo, DVD..

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/11/06
733
575
93
53
RE: mustang

Uổng phí quá vì gu chơi của chủ xe...
Hôm bữa qua Garage Âu Mỹ (không biết đúng không), em có ngó chiếc Mustang của con rể bác Tư T...(em nghe nói thế). Mê ghê. Và vừa rồi Tạp chí Oto Xe máy có bài về chiếc Mustang mui trần cũng hấp dẫn.
Các tiền bối bàn về dòng xe này cho hậu bối lĩnh hội với.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113

Xe của bác xdhungviet chạy trên sân Tự Do, nhìn mỏi cả cổ :D

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Sân tự Do là cái chỗ mô, lão Phan ?
@ bác Saohom : tui thấy em trong hình cũng đâu có lai gì ? Đời đèn sau lõm như vậy, có qua SG trước GP gồi...
Có 1 Mustang đỏ, hay thấy đậu ở ngã ba Tôn Thất Thiệp - Pasteur Q1, ngay góc chùa Ấn Độ (hay Hồi giáo gì đó) :D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113

Sân Tự Do ở Huế, sân có vòng đua xe đạp lòng chảo, xd dưới thời Pháp thuộc. Trước cổng sân là: Qúan Cơm Âm phủ nỗi tiếng.

Hạng C
21/11/06
733
575
93
53

Dạ, vì em thấy bác Xây Dựng Hùng Việt nói thế( phần nội thất. Theo em, xe nguyên bản phải là nguyên bản từ nội thất đến ngoại thất. Ngay cả hệ thống lái, máy... Mình chơi xe cổ là mua thời gian mà, được sống trong cảm giác các bác lái xe thời 60-70...trong thời điểm bây giờ. Nếu phục chế cũng cần nguyên xi.
Em hơi nhiều lời, có gì sai các bác bỏ qua.
Các bác am hiểu dòng xe này cho em biết thêm đi. Nhất là các thông số và phân bệt các đời xe.

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Trích đoạn: saohom

Dạ, vì em thấy bác Xây Dựng Hùng Việt nói thế( phần nội thất. Theo em, xe nguyên bản phải là nguyên bản từ nội thất đến ngoại thất. Ngay cả hệ thống lái, máy... Mình chơi xe cổ là mua thời gian mà, được sống trong cảm giác các bác lái xe thời 60-70...trong thời điểm bây giờ. Nếu phục chế cũng cần nguyên xi.
Em hơi nhiều lời, có gì sai các bác bỏ qua.
Các bác am hiểu dòng xe này cho em biết thêm đi. Nhất là các thông số và phân bệt các đời xe.
Sorry : tui chỉ nói bên ngoài theo hình.
Merry Xmas :D