Tập Lái
11/9/24
1
1
1
26
Mấy hôm nay trời nắng quá, ngồi trong xe mà như ngồi trong lò! Em đang tính dán phim cách nhiệt cho xe nhưng mà phân vân không biết loại nào tốt. Nghe nói có loại film 3M vs Ntech chất lượng hơn các loại khác, ai đã dán thử rồi cho em xin ít kinh nghiệm với!

Nên sán phim cách nhiệt loại nào?
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Bosch
Tập Lái
11/9/24
2
0
1
36
Em cũng vừamới dán thấy rõ rệt nhất là xe không bị hấp nhiệt, nên máy lạnh cũng làm việc nhẹ hơn

Tập Lái
12/7/24
2
0
1
24
Mình khuyên bạn nên dán phim 3M đi ạ, không bị hấp nhiệt, tránh tia UV bảo vệ gia đình nữa

Tập Lái
9/8/20
35
22
8
TP. HCM
Mình có 2 xe đều dán 3M crystalline. Rất ok và hài lòng. Chạy dưới trời nắng rọi vào không rát tay và bớt hất nóng vào mặt. Bạn cân nhắc nhé.

Hạng B1
26/5/16
57
51
18
40
Mấy hôm nay trời nắng quá, ngồi trong xe mà như ngồi trong lò! Em đang tính dán phim cách nhiệt cho xe nhưng mà phân vân không biết loại nào tốt. Nghe nói có loại film 3M vs Ntech chất lượng hơn các loại khác, ai đã dán thử rồi cho em xin ít kinh nghiệm với!

View attachment 3217148*Ảnh minh họa
Dán phí tiền. Kính xe đã có lớp pvb ngăn tia uv. Chưa kể đi trời sương mù còn bị bám sương, hạn chế tầm nhìn. Anh tìm hiểu thêm cấu tạo kính lái và vật lý quang học trước khi quyết định.

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng F
29/10/16
12.151
25.256
113
Pháp
Đập kính cũ, đặt kính mới chính hãng có màu, theo xe ...chống nắng, chống UV ....xong, khỏi độ chế gì hết

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Bosch