Hạng B2
1/11/07
129
7
18
Japanese Mines car tuner đã chạy thử em này rồi với thời gian là 1phút 3.1 giây, thua đàn em là GTR R34 với thời gian khá xa là 57.7sec (cũng do Mines độ luôn). Dự tính Mines sẽ độ em này để đánh bại con R34 đương nhiên phải dưới 57.7 sec. Dự tính Mines sẽ upgraded ECU, high-flow air filter, higher-flowing injectors, upgraded exhaust and Eibach springs.
videoclip:
http://youtube.com/watch?v=yxOiiIykhR8

1 vài hình ảnh:

[Source: Motor Authority]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/12/06
430
0
16
www.myspace.com
RE: New GTR đã chạy thử trên Tsukuba circuit

ssao NIssan nói hông có mod ECU được mà đã break được rồi hả bác, sao hỏng đổi luôn cái dàn intake exhaust ha bác ha
Chắc lâu nó mới ra cục twin turbo bự cho em này hé

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

hãng bảo thiết kế em nàu anti-mod mà:Dnhưng mà có người thiết kế được thì có người crack được chứ bác racer:D
em này màu trắng nhìn đẹp mê hồn:mad:

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

ôi dời ơi ..giấc mơ của em White on Black rims ....!!!!...[8|].....reflash ECU thỉ làm được ...vì thường thường xe stock như GT-R twin turbo nhưng em nghĩ chỉ số boost do factory nó set thấp hoặc vửa đủ nên chạy dưới công suất thực sực tối đa của engine và hầu như xe turbo nào cũng thế rồi còn bị speed limited ....em chưa check GT-R nhưng EVO X sau khi ra mắt khỏang 4 tháng là chắc chắn có vỉ hiện nay EVO X chưa có bán tại US market .....thông tin từ bên evo forum ..;)

sẵn có mấy em EVO X cho lên chơi luôn , đề trong máy tính lâu nó buồn :)

trắng tinh luôn nhé

phiên bản Ralliart

Hạng B2
1/11/07
129
7
18

bác canada ơi! ko biết bản rally nó có bán ở ngòai ko nhẩy? hay chỉ là dành cho WRC thôi. nhìn hết xẩy con bà bảy nhỉ ?
con màu trắng black rim đẹp qua. ́

Trở lại với topic thì best Tsukuba lap record là của em HKS EVO9 với thời gian là: 53.589 sec, em GTR mới còn cách xa quá nhỉ. Nhưng hãy cứ chờ xem, điều gì sẽ xảy ra. Nhưng tự nhiên bây giờ tui cũng thích EVO quá, vừa đẹp , performance vừa good nữa, bác canada nhẩy ?
Vào đây coi video của em HKS EVO9:
http://youtube.com/watch?v=XS93gfz2TDE

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

ralliart sẽ có bán nhưng em nghĩ cũng chỉ cho thị trường JDM, Australia may ra vớt vát được vi cùng tay lái nghịch nên có thể nhập khẩu ..còn bắc mỹ em chưa bao giờ thấy EVO rallliart kể cả EVO IX ....

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

nissan GT-R vừa phá kỷ lục của tạp chí đánh giá xe danh tiếng Edmunds insideline, từ 0-60 mph trong vòng 3.3 giây , và 1/4 mile trong vòng 11.6 giây, nhanh nhất trong tất cả các xe tạp chí này từng test , đánh bại con porsche 997 turbo tiptronic (3.4 giây ) trong khi dodge viper ,và vette mất 3.7 và 4.0 giây mới đạt được ......em vửa đọc new thấy quá là ấn tượng, vì giá xe chỉ bắng 1/2 thậm chí bắng 1/4 những siêu xe như lambo, ferrari, porsche nhưng tốc độ thì hơn hẳn ..., bái phục nissan
các bác có thể xem toàn bài đánh giá và xem video ở đây : http://www.edmunds.com/insideline/do/Drives/FullTests/articleId=124017?#3

Hạng C
13/9/07
676
0
16
hà nôi
dantri.com.vn

CON NÀY NÓ CHƠI ĐỘNG CƠ TWIN- TURBO V6 3.8 VÀ VỚI CÔNG SUẤT 450 MẢ LỰC , NÓ CÓ THỂ TĂNG TỐC TƯ O-100 Km TRONG 4 GIÂY:):):)
EM NÀY Ở BÊN NHẬT CÓ GIÁ 70K NÓ LÀ CHIẾC XE CẠNH TRANH TRỰC TIẾP VỚI Porsche 911:)