Hạng C
10/3/12
514
1
20
38
Bình Dương
-THỊ TRƯỜNG CÓ 1 PHIÊN GIAO DỊCH KINH ĐIỂN VỚI 173 TRIỆU CỖ PHIẾU TRAO TAY SÀN HOSE...NHÌN THEO KỸ THUẬT ĐÂY LÀ 1 PHIÊN PHÂN PHỐI NGẮN HẠN KHI CHỈ SỐ VNI ĐÃ TĂNG TỪ 460...

Vùng hỗ trợ 500 ngày mai sẽ biết tt sẽ đi về đâu....nếu ngày mai tiếp tục lực bán lớn thanh khoản trên 100tr cổ phiếu thì nhiều khả năng thị trường sẽ về 494 rất cao..là phiên xem xét có gãy trend hay không.

về tin tức: sau khi tông hợp các thông tin thì ko có chuyện xấu để thị trường bị bán mạnh như vậy..nên đây là phiên mà tay to kích và bán để tạo đột biến.

về cổ phiếu: thị trường sẽ tiếp tục bán các cổ phiếu tăng nóng thời gian qua để tìm điểm cân bằng. một số cổ phiếu chú ý để mua vào tt sắp tới: ITD; DXG, TDH, VNE; CSM và AAA

P/s: các nhà đầu tư nên bình tĩnh lại..không nên hoảng loạn bán bằng mọi giá..ngày mai có bull nên bán phần margin.có lời thì nên chốt bớt và theo dõi tt diễn biến KL giao dịch có trên 100 tr cổ hay không?

Những ae đã bán dc ngày hôm nay thì không nên chim lợn dìm hàng người khác vì những người mua hôm nay rất nhiều. anh em nói xấu và dìm hàng người khác thì sẽ ảnh hưởng lớn đến tinh thần của họ sẽ gây ra rất nhiều chuyện quanh họ và gia đình họ. như vậy sẽ gieo nghiệp xấu không tốt đến bản thân và xã hội

chúc anh em và nhà đầu tư may mắn

Hạng D
29/11/06
4.025
11.111
113
Hà hà... mua bán ck mà cũng gieo nghiệp nữa hả bác. Lần đầu tiên em nghe nói đó:D

Hạng C
10/3/12
514
1
20
38
Bình Dương
camapsaigon nói:
Hà hà... mua bán ck mà cũng gieo nghiệp nữa hả bác. Lần đầu tiên em nghe nói đó:D

em ko nói mua bán là gieo nghiệp mà em nói sau khi mua bán..hehe

Hạng C
10/3/12
514
1
20
38
Bình Dương
Rungxanh nói:
Gần 100 trệiu CP rồi đó Hà.:D

nếu tt tiếp tục giao dịch giá xanh và duy trì mức thanh khoản trên 100 triệu cổ trong vòng 1 tuần đến 2 tuần thì khả năng bứt phá sắp tới rất cao...cả nhà vào BVH nhé..canh DXG...