Camera Hành Trình Nhờ các bác trả lời giúp

Tập Lái
8/11/16
2
5
3
44
Các bác cho em hỏi trong trường hợp này em không đạp thắng mà đạp "nhầm" chân ga thì em có lỗi không vậy?

Hạng D
30/11/12
1.011
842
113
còn tỉnh lên trên này hỏi các bác. tưởng đâu đạp nhầm chân ga là ra đi luôn

Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Em hiểu ý bác nói.... ý là bác đang chạy đúng lane của bác mà th Ỉn từ bên kia né 2B nên tạt đầu xe bác... nên gây nguy hiểm cho bác buộc bác phải thắng gấp xót xe & bác hỏi là nếu thấy ghét bác ko thắng mà đạp ga cho va chạm thì th Ỉn lỗi hoàn toàn & phải bồi thường cho bác..... Vậy thì mới đây có 1 anh Cont chạy ngược chiều trên cao tốc là sai hoàn toàn thì bác cứ nhắm ngay nó mà đạp nhầm chân ga nhé.... xong nó bồi thường cho bác nguyên chiếc xe mới luôn....
Tránh đc thì tránh nhằm tạo phước mà cũng là cái đức trong lái xe..... chi đâu hơn thua từng mét đường....

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Các bác cho em hỏi trong trường hợp này em không đạp thắng mà đạp "nhầm" chân ga thì em có lỗi không vậy?
Ý của anh phê phán xe kia chạy ẩu phải không ta? Cũng còn xa mà.
chuyện thường ngày ở huyện, tài mới hay bức xúc vậy thôi.
mình chưa bị nhầm chân ga trong những tình huống tương tự nên không biết trả lời sao. Anh nào đã bị nhầm chân ga rồi thì phát biểu dùm cái nào.
Mà lỗi phải gì chưa nói trước hết v2 mình bị sứt môi lồi gún cái đã. Anh có sót v2 không?

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Em hiểu ý bác nói.... ý là bác đang chạy đúng lane của bác mà th Ỉn từ bên kia né 2B nên tạt đầu xe bác... nên gây nguy hiểm cho bác buộc bác phải thắng gấp xót xe & bác hỏi là nếu thấy ghét bác ko thắng mà đạp ga cho va chạm thì th Ỉn lỗi hoàn toàn & phải bồi thường cho bác..... Vậy thì mới đây có 1 anh Cont chạy ngược chiều trên cao tốc là sai hoàn toàn thì bác cứ nhắm ngay nó mà đạp nhầm chân ga nhé.... xong nó bồi thường cho bác nguyên chiếc xe mới luôn....
Tránh đc thì tránh nhằm tạo phước mà cũng là cái đức trong lái xe..... chi đâu hơn thua từng mét đường....
Ý của anh phê phán xe kia chạy ẩu phải không ta? Cũng còn xa mà.
chuyện thường ngày ở huyện, tài mới hay bức xúc vậy thôi.
mình chưa bị nhầm chân ga trong những tình huống tương tự nên không biết trả lời sao. Anh nào đã bị nhầm chân ga rồi thì phát biểu dùm cái nào.
Mà lỗi phải gì chưa nói trước hết v2 mình bị sứt môi lồi gún cái đã. Anh có sót v2 không?
Em hoan hô ý kiến 2 bác . Trên đường thì rất nhiều tình huống, mới lấy bằng trình độ lái kém gây nên tình huống nguy hiểm, sơ ý không quan sát suýt va chạm giao thông...v..v... Nếu không va chạm gì mà bỏ qua được thì nên bỏ qua cho nhẹ đầu. Nó sai mà bác chủ nghe lời khuyên 2 bác trên đây, coi như tha thứ cho nó thì bác chủ xứng đáng Đại nhân hơn.:3dhungio2::3dhungio2::3dhungio2:

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Bác bớt nóng, sống ở VN thì chuyện này là bình thường mà. Con Phò đó chắc trễ giờ đón sếp nên phi hơi ác tí :cool:.
Bác qua otofun coi clip mấy ông ở thủ đô chen lấn mới thấy khiếp :p.

Hạng B2
29/8/16
102
76
28
33
Còn cách xa mà bác. Chuyện thường thôi.
P/S: biển số xe bác chủ đẹp thặc 60A-888.88

Hạng F
1/6/15
5.555
29.180
113
Anh chủ để cái gì trên taplo nhìn giống có chiếc xe tải chạy trước quá.

Tập Lái
8/11/16
2
5
3
44
Anh chủ để cái gì trên taplo nhìn giống có chiếc xe tải chạy trước quá.
Cái đt đó bác. Em đi đường lạ nên nhờ bác google dẫn đường.
Bác bớt nóng, sống ở VN thì chuyện này là bình thường mà. Con Phò đó chắc trễ giờ đón sếp nên phi hơi ác tí :cool:.
Bác qua otofun coi clip mấy ông ở thủ đô chen lấn mới thấy khiếp :p.
Nếu trong nội ô e không nói. ở đây là QL1