Hạng C
3/10/06
705
16
18
43
Gốc Quê Choa.
Chào các bác,
Xin gửi tới các bác lời chúc sức khỏe đầu năm, chúc các bác và gia đình năm mới hạnh phúc & may mắn.
Em có chút thắc mắc về Lac EX 2011, xin được hỏi và mong bác nào am tường thì giải thích hộ em. Em cám ơn trước...
Số là, em đang nghía con EX 2011 cho đứa em vợ, chủ kêu 385tr, xe ngon - mới chạy có 29K km thôi nhưng em còn lăn tăn các vấn đề sau:
- Xe EX 2011 mà vẫn đeo lon Deawoo ( thay vì Chervorlet), điều này có là bình thường không các bác? Hay là xe tồn kho của năm nảo năm nào?
- Khoang máy xe này em không thấy tấm mút cách nhiệt giữa khoang máy và cabin buồng lái: có phải dòng xe này kg có tấm mút này hay không ( chủ xe thì giải thích xe sao để vậy, mua từ hãng ra đã kg có vì ảnh cũng kg để ý và thực sự là không biết. Trên nắp ca bô thì vẫn có tấm mút này.
Bác nào rành thì cho em vài lời khai sáng để em dễ bề quyết định chứ không cơ hội lại qua đi.
Em cám ơn các bác nhiều!

Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35
vẫn đeo logo daewoo là bình thường bác,tại chủ ko muốn gắn logo chevrolet thôi.mà giá xe quá cao,form xấu.bác ráng thêm xíu nữa là được con lac cdx/cruze rồi.lấy con ex làm gì

Hạng C
3/10/06
705
16
18
43
Gốc Quê Choa.
Dạ. Em xin cám ơn ý kiến của các bác. Do em tìm xe cho thằng em vợ, và cái "cố chút" khoảng 5-60tr để lấy Cruze trong thời buổi khó khăn này thì cũng là điều phải "cố nhiều nhiều" các bác ạ.
Cruze thì em thấy form mới, nội ngoại thất đẹp hơn nhưng nó kiếm xe đi gia đình cho lành thì Lac EX cũng ổn các bác nhỉ? Vì xe đời 2011 thì cũng tương đối cao rồi. Và xe này thì đã vô thêm màn hình Kovan 2 din, bọc lại ghế da thật, dán kiếng cách nhiệt Vkool, phủ cách âm & chống gỉ, lên đèn xê nông, lên gương chỉnh điện...nên em thấy chủ cũ họ cũng tâm huyết và chăm chút em nó khá kỹ. Về chỉ đi chứ cũng chẳng phải làm gì thêm.
Còn vấn đề tấm cách nhiệt ở phần khoang máy, có bác nào rành giải thích hộ em với. Em cám ơn.

Hạng B2
4/7/14
418
345
63
39
Xe em đúng đời như bác ko có vách ngăn, giá khoảng 330 củ thì đc, con này chạy ngon lên 100 vẫn thấy êm ru xe em chạy 42k hải sửa chữa j ngoài thay nhớt