Tập Lái
28/8/14
7
39
13
34
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chào các bác,
Em đang muốn mua miếng đất hoặc nhà cấp 4, diện tích tầm 50 m2. Hẻm >4m.
Em đang phân vân khu Tăng Nhơn Phú B, khúc Lê Văn Việt, Đình Phong Phú và Khúc Lã Xuân Oai chỗ chợ nhỏ.
Ngân sách eo hẹp từ 800 - 1 tỷ.
Bác nào biết chỗ nào tư vấn em với ạ.
Cảm ơn các bác rất nhiều.

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Bác @HIRO cho vài cao kiến nào.
Hẻm trên 4m diện tích 50m2 nằm ở khu vực Tăng Nhơn Phú B, khúc Lê Văn Việt, Đình Phong Phú và Khúc Lã Xuân Oai chỗ chợ nhỏ theo yêu cầu của bác chủ thì không thể rồi bác ạ.
Nếu có thì thiên hạ đã hốt hết rồi, em còn tìm không ra để mà hốt :D lấy gì mà cao với chả kiến.

Tập Lái
28/8/14
7
39
13
34
Ho Chi Minh City, Vietnam
Hẻm trên 4m diện tích 50m2 nằm ở khu vực Tăng Nhơn Phú B, khúc Lê Văn Việt, Đình Phong Phú và Khúc Lã Xuân Oai chỗ chợ nhỏ theo yêu cầu của bác chủ thì không thể rồi bác ạ.
Nếu có thì thiên hạ đã hốt hết rồi, em còn tìm không ra để mà hốt :D lấy gì mà cao với chả kiến.
Nhà quận 9 giờ lên kinh dzữ, hic tầm tiền đó kiếm đất không có luôn hở bác

• Like
Reactions: HIRO
Hạng B2
22/6/16
173
3.911
93
Xà Lùng Jungle
Kà kà. Khó mới nhắc anh chứ :)
Nhà ko có thì miếng nào hạt dẻ gần đó cũng dc.
Cách đây 2 năm e tìm nhà 1tỉ2 mà chẳng cái nào ra hồn . Từ luôn :)

• Like
Tập Lái
23/7/16
0
369
49
Có người mới hốt gần Vincom 1tỉ1 đó. Chịu khó sẵn chắc cũng có bác. Em cũng đang tìm :D

• Like
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Kà kà. Khó mới nhắc anh chứ :)
Nhà ko có thì miếng nào hạt dẻ gần đó cũng dc.
Cách đây 2 năm e tìm nhà 1tỉ2 mà chẳng cái nào ra hồn . Từ luôn :)
Nhu cầu bác ấy tìm gần trục Lê Văn Việt, trục đường sầm uất nhất quận 9 mà số tiền tầm 1 tỷ thì tìm sao ra. Giấy tay thì họa may:(
Đất cũng vậy bác ơi, thơm thiên hạ họ gom hết rồi.

2 năm trước bác tìm còn không ra giờ kiu em cho cao với chả kiến. Hứ hứ tàn là chơi khó nhao nhen bác. :p

• Like
Reactions: pheo@ and thuto1
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Có người mới hốt gần Vincom 1tỉ1 đó. Chịu khó sẵn chắc cũng có bác. Em cũng đang tìm :D
Chổ nào ngon dzậy bác Đờ Rim, đường trên 4m diện tích 50m2 mà có giá 1,1 tỷ sao. :eek: