Hạng B1
30/11/09
74
0
0
Em có con Mec 220s, đời 195..., cần kiềm tra toàn diện do để lâu chưa nổ máy, và sửa hệ thống thắng, đánh bóng chi tiết inox, sắt xi.
- Lưới tản nhiệt của Mec là inox hay sắt xi vậy, xe em 40 tuổi rồi, thấy nó bị xỉn màu, không sét mà cũng không bóng.
- bình accquy cho chiếc này là loại bình nào thì phù hợp , em mua GS hay ĐồngNai thì bền hơn. Ở SG mua cửa hàng nào thì rẽ.

Các bác giớí thiệu giúp em 1 gara mà anh em trên OS tin tưởng, bình dân, không chặt chém, cẩn thận vì là xe cổ.

Cảm ơn các bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
19/9/09
1.089
173
63
www.autovn911.com
hệ thống máy và điện thì kiểm tra lịa đơn giản thôi bác à. vì nó cũng k phức tạp. về tính thẩm mỹ thì bác nên đánh passs lại thì sẽ sáng bóng lên ngay. riêng những phần dc mạ bằng inox thì nên mua hoá chất về rữa. mua luôn bộ xịt ron cửa làm cho nó mềm mại trong xinh hơn.
tuy nhiên bác nên tìm gara nào tin tưởng ấy vì nó là xe độc rủi bác thợ nào tấy mấy là k có phụ tùng thay thế đâu ( chế độ là điều k thể chấp nhận ), với lại loại hoá chất thì gara mua 1 bình về dùng cho nhiều xe còn bác mua về thì hơi phí.

Hạng B1
30/11/09
74
0
0
Oh, xe em không đuọc như thế đâu, chiếc này đẹp quá. hình như đời cổ hơn em thì phải.
Bác auto_vn911 ở gara nào thế? Địa chỉ ở đâu, mai mốt e, sửa nổ máy sẽ ghé bác tút xe.
Không biết 1 em như thế này, chất lượng khá khá, giá hiện nay khoảng bao nhiêu ?
Hinh tham khảo của em nó trên mạng, giống 99%

Hạng B2
14/3/09
212
0
0
vnsim.vn
kon của bac' độ vao` thi` đẹp phải biêt' . Bac' chụp it' ảnh cho e nghia' ti'

Hạng B1
30/11/09
74
0
0
để dọn gọn rồi sẽ up cho các bác xem, vì em đi làm hành chánh, nên mấy ngày qua chưa thăm em í. Tối em lên xem thử.

Hạng D
19/9/09
1.089
173
63
www.autovn911.com
em ở gấn Sân Bay TSN bác à.
( những thành quả của bên em bác tham khảo)
[link]http://www.otosaigon.com/forum/m1853329.aspx[/link]