Hạng C
29/2/08
750
8
18
tại sao chỉ có 2 thớt nói về những cây xăng ở SG và HN nhỉ . :D :D :D
em nhiệt liệt hoang nghênh tinh thần phục vụ của cây xăng Ngô Đồng .ở Quảng Trị . gần đường vào thánh địa La Vang. các bác tài đến đây không cần phải đổ xăng cũng đựoc phục vụ như những VIP .
Nầy nhé : bãi đỗ xe .cafe . bida .rattong,tắm giặt, rữa xe ,phòng ngủ sạch sẽ . ... tất cả đều miễn phí .
xin nói thêm .em lái xe 7 chổ .chỉ đi 1 mình thôi. không phải là lái xe 52 chổ đâu nhé:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City
RE: Những cây xăng OK/ có vấn đề ở miền Trung

Không nên đổ xăng ở cây xăng phía chân cầu Nguyễn Văn Trỗi - Đối diện mấy quá nhậu Đảo xanh: Lý do đong gian hết cỡ !

Hạng C
8/7/07
862
17
0

Trích đoạn: songhan

Không nên đổ xăng ở cây xăng phía chân cầu Nguyễn Văn Trỗi - Đối diện mấy quá nhậu Đảo xanh: Lý do đong gian hết cỡ !

cám ơn thông tin của bác. Vậy còn những cây xăng nào đáng tin cậy ở ĐN?

những cây xăng sau thì như thế nào (là những cây xăng lớn ở Đà Nẵng):
1- đầu đường Trần Phú
2- ngã tư Đống Đa - Quang Trung
3- cây xăng Total ở Phan Châu Trinh
4- cây xăng ở ngã 3 Trưng Nữ Vương - Lê Quý Đôn
...

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City

Các cây xăng khác em ít đổ nên không biết nhưng theo cảm nhận của em thì Cây xăng Total ở Phan Châu Trinh rất tốt, xăng đảm bảo chất lượng và chính xác, nhưng có 1 vấn đề là nhiều khi số lượng người đổ xăng rất nhiều nên nhân viên ngại kéo cần xăng về 0, các bác nên lưu ý điều này vì lượng xăng có chính xác hay không rất phụ thuộc vào thao tác này !

Hạng C
29/2/08
750
8
18

rất cám ơn mấy bác ,xin hội trường cho tràng pháo tay !!!

vào thành phố Huế . có cây xăng ở ngã tư đường Nguyễn Huệ / Hùng Vương /Bà Triệu . em thấy chất lượng và số lượng rất chuẩn . sáng sớm thấy toàn mấy xe taxi đến đổ nhiều lắm .

Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49

Em thường đổ ở 2 cây xăng thấy đều OK:

1. Total Phan Chu Trinh (kết hợp rửa xe lun, 25k)
2. Cây xăng ngay đầu KCN Hòa Khánh (trên đường đi làm)

Có vài lần đổ ở cây xăng trên đường 2/9 (gần đối diện PLC) thì thấy có vẻ không được đúng lắm nên em cạch...

Nếu ở Qui Nhơn thì nên đổ ở cây xăng gần trường lái (hình như kêu là cây xăng số 1 thì phải). Bảo đảm uy tín (vì toàn bộ xe của trường lái, xe khách Thuận thảo đều đổ ở đây)

Hạng C
29/2/08
750
8
18

em thấy nhìn chung thì cây xăng nào có mấy ảnh taixi thường hay đổ thì cây đó đều ok .phải zậy hong?

Tập Lái
18/9/08
11
0
1

Cám ơn bạn hoaianh đã ghé và có lời khen đến cây xăng của mình, khi nào bạn ghé Huế fone cho mình nhé số: 0903503470 mình đang ở cửa hàng xăng dầu Ngô Đồng 2 gần bến xe phía bắc TP Huế đấy, rất mong được gặp mặt.

Hạng C
29/2/08
750
8
18

cây xăng của bác??? em có lời khen về cách kinh doanh của bác.
em ở huế mà . có thể gặp nhau cụng ly được rồi . phone em nè : 0905111160
!!!!!!! wecome to os miền trung !!!!!!!!!!!!

Hạng B2
28/1/06
158
1
18
Đà Nẵng

Trích đoạn: songhan

Các cây xăng khác em ít đổ nên không biết nhưng theo cảm nhận của em thì Cây xăng Total ở Phan Châu Trinh rất tốt, xăng đảm bảo chất lượng và chính xác, nhưng có 1 vấn đề là nhiều khi số lượng người đổ xăng rất nhiều nên nhân viên ngại kéo cần xăng về 0, các bác nên lưu ý điều này vì lượng xăng có chính xác hay không rất phụ thuộc vào thao tác này !

Em cũng đồng ý là cây xăng này làm ăn nghiêm chỉnh. Vừa rồi tính đổ xăng để canh xem máy chạy 100km hết bi nhiêu, khi em đổ 200.000 tại cây xăng đầu đường Nguyễn Văn Linh, chạy tính ra 13.2l/100km, lần sau quay ra đổ chỗ đó, cũng 200.000, đi tính lại thì được 11.2l/100km