13/3/08
184
1
0
Các bác cho em hỏi có bác nào biết ở Da nang co chổ nào vui chơi - lành mạnh - ngon , bổ , rẻ không?(Em nghe nói ngoài DN di chơi 1 mình hay lạ lạ dễ bị giang hồ Soup....:( Cuối tuần này em đi công tác ra Đà Nẵng (em mới ra lần đầu). MOng các bác chỉ giúp. đa tạ..đa tạ...

Hạng B2
5/2/07
118
269
63
48
TP có nhiều cầu
RE: Những điểm vui chơi lành mạnh ở Đà Nẵng

bác chỉ cần vào hội os miền trung ' đặt thớt' là a e vào giúp ngay.:D
miền trung nhận hàng điiiiiiii

13/3/08
184
1
0

Làm sao để vào được thớt DN hả bác
Trích đoạn: logdn

bác chỉ cần vào hội os miền trung ' đặt thớt' là a e vào giúp ngay.:D
miền trung nhận hàng điiiiiiii

N3L
Hạng B2
24/1/06
100
0
0

Bác vô box "Họp mặt thành viên - Du lịch - Dã ngoại", có topic OS miền trung đó bác! :D

13/3/08
184
1
0

cảm ơn bác
Trích đoạn: N3L

Bác vô box "Họp mặt thành viên - Du lịch - Dã ngoại", có topic OS miền trung đó bác! :D

Hạng B1
9/5/06
76
1
8
45

Trích đoạn: Đằng Sau Tay Lái

Các bác cho em hỏi có bác nào biết ở Da nang co chổ nào vui chơi - lành mạnh - ngon , bổ , rẻ không?(Em nghe nói ngoài DN di chơi 1 mình hay lạ lạ dễ bị giang hồ Soup....:( Cuối tuần này em đi công tác ra Đà Nẵng (em mới ra lần đầu). MOng các bác chỉ giúp. đa tạ..đa tạ...
kô biết bác thế nào? chứ nghe bác nói là anh em cũng soup bác đó, lành mạnh thì bố thằng lào nàm gì bác nhá:D

Hạng B2
6/12/06
111
1
18
lanbim.page.tl

Các bác cho em hỏi có bác nào biết ở Da nang co chổ nào vui chơi KHÔNG lành mạnh - ngon , bổ , rẻ, không bị giang hồ Soup không? (em mới ra lần đầu). MOng các bác chỉ giúp. đa tạ..đa tạ... :D

13/3/08
184
1
0

bac này sốc...bao cao em đang ở da nẵng
Trích đoạn: Lanbim

Các bác cho em hỏi có bác nào biết ở Da nang co chổ nào vui chơi KHÔNG lành mạnh - ngon , bổ , rẻ, không bị giang hồ Soup không? (em mới ra lần đầu). MOng các bác chỉ giúp. đa tạ..đa tạ... :D

Hạng B1
27/2/08
70
0
0
37
Cố Đô Huế

bác cứ vào karaoke phố nâu ở đường 2-9 bảo đảm hài lòng :D em ở huế lúc nào vào đà nằng cũg ghé qua 1 tý :)

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
64
www.vnexpress.net

Trích đoạn: Lanbim

Lối viết và kiểu nói thế này,em nghi không phải bác Lanbim???Phải chăng Nick bác Lambim bị Hack?????[8|][8|][8|]:(:(:(