Hạng B1
5/5/07
52
2
8
Có Bác nào bị như vậy chưa ? Một đoàn xe đang chạy trên quốc lộ 22 vừa mới qua cầu An Hạ xe sau xin đường , Matiz đá đèn phải để cho xe sau vượt , xxx phía trước thổi xe mình lại nói vượt phải xe trước ...tình ngay lý gian ... vì xe trước & xe sau đã đi xa . xxx nói phạt lỗi nhẹ nhất không đeo dây bảo hiểm , thế mới tức ...

Hạng B2
9/4/06
114
0
0
Sài Gòn
RE: Nhường đường cho xe sau vượt bị phạt !?

chia buồn với bác, bác bị xx làm tiền.

ZjN
Hạng B2
25/3/08
104
0
0

Chỉ biết nói câu tội nghiệp .........

Hạng B2
7/4/08
106
3
0

Nếu đã chạy đúng tốc độ cho phép thì mình ít khi tạt phải cho xe sau qua . Lỡ có gì thì mình chịu thôi ....

Hạng D
15/1/08
1.037
3.739
113

Bác này hiền nhỉ! Chắc bác bực mình lắm, thôi coi như làm phúc cho chúng nó đi bác.:mad:
Gặp bác lanbim là anh em lại có chuyện vui mới rồi.[8|]

JF confirmed
Hạng D
13/5/07
2.338
27.632
113

Trích đoạn: lahada

Có Bác nào bị như vậy chưa ? Một đoàn xe đang chạy trên quốc lộ 22 vừa mới qua cầu An Hạ xe sau xin đường , Matiz đá đèn phải để cho xe sau vượt , xxx phía trước thổi xe mình lại nói vượt phải xe trước ...tình ngay lý gian ... vì xe trước & xe sau đã đi xa . xxx nói phạt lỗi nhẹ nhất không đeo dây bảo hiểm , thế mới tức ...

Bác chả có tí gì gian. Chia buồn với bác vì trò bẩn thỉu đó.

Hạng D
14/5/07
1.130
10
0

Thiếu gì cách làm tiền, sao lại chọn cách kỳ cục vậy, túm đại xe khách hay xe tải là có tiền rồi.[8|]

Hạng B1
20/2/08
63
0
0
41

Nói không phải quá nhời chứ xxx giờ thấy như kẻ trộm, rình rình thấy chộp đc cái gì là chộp. Nản! Trộm núp bóng pháp luật:(