Thảo Luận Nissan Altima

Hạng B2
9/6/08
235
4
18
Hanoi
Em đang cân nhắc mua con Nissan Altima 2.0 đời 94, 95. KHông rõ phụ tùng con này thế nào, có dùng chung nhiều với Nissan Blue Bird không? Bác nào có kinh nghiệm về dòng này tư vấn cho em với ạ.

Hạng D
21/3/08
4.857
4.420
113
hcm
Chơi xe này bác lo gì chung hay không? Thực ra cái nào hiếm thì nó hiếm như nhau hết!

Hạng B2
9/6/08
235
4
18
Hanoi
pvht nói:
Chơi xe này bác lo gì chung hay không? Thực ra cái nào hiếm thì nó hiếm như nhau hết!
Nghĩa là sao hả bác? Nếu dùng chung được thì sẽ dễ kiếm đồ hơn chứ bác. Phụ tùng nào hiếm đối với 2 dòng xe này?

Hạng D
21/3/08
4.857
4.420
113
hcm
dtl01 nói:
pvht nói:
Nghĩa là sao hả bác? Nếu dùng chung được thì sẽ dễ kiếm đồ hơn chứ bác. Phụ tùng nào hiếm đối với 2 dòng xe này?
Cái nào hư nhiều thì khả năng mua là có, cái nào ít hư thì bó tay xe nào cũng dzậy. Xe em máy còn Standard vừa rồi em thay bạc thôi mà thợ đi kiếm bộ bạc cho máy CA18 đỏ con mắt hai bên, cuối cùng cũng mua được cho CA18, nhưng xe em nó lại là CA18i, hai bạc hơi thì ok, tới bạc dầu thì không vừa, phải gia công rãnh bạc dầu mới lắp hết bộ bạc vào được!

Tập Lái
19/1/11
39
0
0
chà quả pitton của bác chắc hàng độc nhỉ. mà cho dù bác có mua được thì cũng là đồ nhái thôi chứ nhỉ. mà khi mua được rồi thợ có nói: hàng khó kiếm quá, giá hơi cao đó nhe bác.

Hạng B2
4/3/11
188
0
16
45
pvht nói:
dtl01 nói:
pvht nói:
Cái nào hư nhiều thì khả năng mua là có, cái nào ít hư thì bó tay xe nào cũng dzậy. Xe em máy còn Standard vừa rồi em thay bạc thôi mà thợ đi kiếm bộ bạc cho máy CA18 đỏ con mắt hai bên, cuối cùng cũng mua được cho CA18, nhưng xe em nó lại là CA18i, hai bạc hơi thì ok, tới bạc dầu thì không vừa, phải gia công rãnh bạc dầu mới lắp hết bộ bạc vào được!

Hạng D
21/3/08
4.857
4.420
113
hcm
gl_4_uy nói:
chà quả pitton của bác chắc hàng độc nhỉ. mà cho dù bác có mua được thì cũng là đồ nhái thôi chứ nhỉ. mà khi mua được rồi thợ có nói: hàng khó kiếm quá, giá hơi cao đó nhe bác.
Hàng có độc hay không em cũng chẳng biết, có phải hàng nhái hay không thì cũng đành bó tay nhờ cao thủ xem hình. Còn khoản thợ thì em chả lăng tăng gì, toàn anh em.
Hình cái bộ bạc có bao bì, các cao thủ xem hàng này là hàng gì ạ?