Thảo Luận Nissan Juke

Tập Lái
31/3/09
13
0
0
Chào các bác,

Hôm nay đọc báo thấy Nissan giới thiệu xe crossover mới Juke, em nhìn thấy đẹp quá nhưng lại không thấy nói nhiều về tính năng, kích thước v.v...Em muốn tìm hiểu thêm về em này. Nếu bác nào có thì post lên giúp em nhé!

P/S mấy bác bên Cường Thanh: không biết bên CT có kế hoạch mang em này về Việt Nam không nhỉ?:)

Tập Lái
31/3/09
13
0
0
Khi xem video của bác '3 chìm 7 nổi' em có cảm giác xe này hơi nhỏ. Không biết có đúng không vậy mấy bác? Bác nào có kích thước xe này thì cho em xin.:)

Em chỉ thích những xe to như Qashqai (Nissan), Acura MDX (Honda) hay RAV4 (Toy) thôi!

Hạng B1
6/11/10
91
1
8
The Lai nói:
Chào các bác,

Hôm nay đọc báo thấy Nissan giới thiệu xe crossover mới Juke, em nhìn thấy đẹp quá nhưng lại không thấy nói nhiều về tính năng, kích thước v.v...Em muốn tìm hiểu thêm về em này. Nếu bác nào có thì post lên giúp em nhé!

P/S mấy bác bên Cường Thanh: không biết bên CT có kế hoạch mang em này về Việt Nam không nhỉ?:)
Em này đã trên bàn lộ trình về Việt nam của nissan Việt Nam rồi bác ới

Hạng D
20/10/10
4.686
72
48
41
em này ở Ngã tư Thành Thái với Tô Hiến Thành có 2 em,hình như giá 55k, em này máy 1.6L nhưng tới 155HP thì phải

Tập Lái
10/9/06
39
0
0
Xe này Ngoài hà Nội có rồi, phân phối bời cty ASC hay ACS chuyên xe Nissan. Xe nhỏ nhắn phù hợp với chị em thích đi gầm cao còn mấy cụ nhà mình thì đi không được hợp lắm vì mọi đường cong của xe hơi bị nữ tính quá