Thảo Luận NISSAN QASHQAI

Tập Lái
21/10/09
3
0
0
Chào các bạn. Tôi và bà xã có ghế Cường Thanh và được giới thiệu con Qashqai. Thấy rất ấn tượng. Xe 4WD, xenon, CD 6 đĩa MP3, sx tại Anh và kiểu dáng đẹp, giá 50.800 cũng OK. Đang rất muốn lấy xe này. Không biết các bạn có thông tin gì về xe này không. Cám ơn nhiều. Nguyễn Đức Bảy.

Tập Lái
21/10/09
3
0
0
Chào bạn BMW Convertible,
Vâng, Cương Thanh báo Qashqai này được sx tại nhà máy Nissan tại xứ ở của Elizabeth II. Chính điều này cũng lá 1 yếu tố khiến vợ chồng tôi muốn mua xe này. Nước Anh là 1 nước có nền công nghiệp phát triển và tại Việt Nam hiện rất ít xe được sx tại nước này.

Hạng C
27/6/07
889
1
18
Xe này trong forum cũng có bàn qua, nhưng kg nhìu, do nhập về VN giá mắc quá. Với lại form nó nhìn kg tròn trịa như Rogue dành cho thị trường Mỹ. SG cũng có vài chiếc Rogue đó bác, Qashqai thì em kg biết có ai chạy chưa. Trước đây em thấy toàn là 2WD kg hà. Giá của bác chắc là bản Standard rồi, chắc ghế nỉ thôi, kg có ESP

Nó cùng phân khúc với RAV4, CR-V, giá này mà lại hàng nhập nữa thì bác múc ngon rồi. Nhưng nên tìm hiểu thêm em nó có chức năng mình cần kg?

Hạng B2
25/7/09
250
5
18
52
Các bác ơi, xe bên Anh tay lái thuận hay nghịch vậy????? Hôm rồi có đi HK, tay lái là nghịch.  HK là thuộc địa của Anh nên chắc Anh Quốc cũng tay lái nghịch.

Tập Lái
25/2/09
8
0
0
Hôm qua chạy ngang qua Cường Thanh, thấy pano giới thiệu Qashqai, tôi có ghé vô hỏi thăm. Xem clip và thông số cũng như giá cả thì như bạn Bảy nói, ấn tượng thật. Tôi đã từng mua xe ơ Cường Thanh, họ cũng đàng hoàng. Chắc tôi sẽ bán bớt con Innova để lấy con Qashqai. Đã sử dụng Nissan thì thấy rất thích xe của hãng này.

Tập Lái
26/6/09
11
0
0
Tôi nghĩ xe sản xuất tại Anh không có nghĩa là phải tay lái nghịch. Nhà máy có thể cho ra xe tay lái bên trái hay bên phải tùy theo thị trường mục tiêu. Chứ không thì làm sao có xe sản xuất tãi Nhật ở Việt Nam.

Hạng B1
9/10/09
63
6
8
cám ơn anh Bảy đã quan tâm đến sản phẩm nissan về xe Qashqai, nuế như a quan tâm về các thông tin xe này thì anh có thể cho em xin địa chỉ email của anh để em gửi các TSKT và một số hình ảnh chân thật vế chiếc xe này hơn.

Cám ơn !
Nguyễn Thành Lâm
DTDĐ : 0918376066

Hạng B1
9/10/09
63
6
8
Chào anh !
Những gì anh đã nhìn thấy trên pano giới thiệu về chiếc Qashqai là rất ấn tượng.Nếu anh quan tâm đến chiếc Qashqai này em có thể liên lạc qua ĐT với anh để được tư vấn chi tiết hơn.

Thanks

Hạng B1
9/10/09
63
6
8
thanhden nói:
Xe này trong forum cũng có bàn qua, nhưng kg nhìu, do nhập về VN giá mắc quá. Với lại form nó nhìn kg tròn trịa như Rogue dành cho thị trường Mỹ. SG cũng có vài chiếc Rogue đó bác, Qashqai thì em kg biết có ai chạy chưa. Trước đây em thấy toàn là 2WD kg hà. Giá của bác chắc là bản Standard rồi, chắc ghế nỉ thôi, kg có ESP

Nó cùng phân khúc với RAV4, CR-V, giá này mà lại hàng nhập nữa thì bác múc ngon rồi. Nhưng nên tìm hiểu thêm em nó có chức năng mình cần kg?

Chào các Bác
Vì sản phẩm Qashqai rất it xuất hiện ở sài gòn, nhưng thời điểm này nó được quan tâm rất nhiều rồi đó các bác form của nó cũng đẹp đấy chứ tuy nó không tròn trịa như Rogue các bác nói.Hiện tại Qashqai ở SG là 4WD ghế da chứ không phải 2WD như các Bác đã nhìn thấy.Gía con này cũng tầm tầm thôi các Bác.