Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
45
XÌ FỐ
Tình hình là sau chuyến đi Malay em đã lượm được nguyên bộ spring + coilover hàng hiệu TEIN - made in Japan
nay về upgrade cho em R34 đang nằm chờ ở nhà.

hàng họ sau khi mang về

nhìn phát mê

R34 trước khi hạ gầm bằng TEIN: mũi xe cách mặt đất 13cm, khoảng cách bánh xe và hộc bánh là 5-6cm

bắt đầu thoát bộ phuộc độ công nghệ 2 lúa bữa trước ra và so sánh với hàng hiệu

Bộ phuộc TEIN này có khả năng điều chỉnh: nâng - hạ gầm được 12,5cm; chỉnh độ cứng - mềm; 2 phuộc trước chỉnh được góc camper. Khác hẳn với phuộc zin hoặc chỉ thay lò xo ko chỉnh được j hết

gắn em nó vào thui

phuộc trước

phuộc sau

đồ hiệu thì phải khoe

và After

bây giờ thì khoảng cách gầm phía mũi xe còn 8cm, khoảng cách giữa bánh và hộc bánh xe còn 1cm, nhìn xe rất thấp và bè ngang, nói chung là nhìn thui thì quá good. Lúc đầu có thử hạ thấp hết mức thì gầm xe phía mũi cách mặt đất còn có 5cm - quá thấp nên chắc ko thể chạy được rùi.

Xe đang chỉnh lại vài thứ nên chưa chạy thử được, còn điều chỉnh độ cứng mềm nữa là xong, lúc nào hoàn tất e sẽ phát biểu cảm tưởng với các bác.

WIT TUNING

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
BÁC NÊN SƠN 4 MÂM MÀU ĐEN SẦN THẤY XI PÔ,MÀU ĐỒNG KO HỢP VỚI TRẮNG CỦA XE

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
45
XÌ FỐ
kysutach nói:
BÁC NÊN SƠN 4 MÂM MÀU ĐEN SẦN THẤY XI PÔ,MÀU ĐỒNG KO HỢP VỚI TRẮNG CỦA XE
mâm màu đen e chơi chán rùi, màu trắng cũng gắn hoài cũng nhàm nên giờ chuyển màu đồng bác :p

Tập Lái
13/9/11
17
0
0
<h1>mâm mau đồng nhìn xe bác hơi xưa !! đổi màu đi bác</h1>

Hạng C
25/4/08
676
33
28
em thấy bác Wit khoe chiếc này trong box Ni cũng nhiều lần lắm rồi, nhưng mà toàn hình bề ngoài không chứ không có bên trong, thế thì bác share vài tấm bên trong em nó xem