Hạng C
4/6/12
866
1.572
93
Ho Chi Minh
Hạng B2
6/5/16
327
195
43
44
Quá ngon trong dòng sedan, dành cho người thực dụng tiền/giá trị nhận được

Hạng C
4/6/12
866
1.572
93
Ho Chi Minh
nhưng tôi hỏi vì sao nó có 6 túi khí, trong khi tất cả các phiên bản Camry ở Mẽo đều tiêu chuẩn 10 túi khí.
Tại sao Nissan teana cũng nhập mẽo mà có 6 túi khí.
Lý do vì sao?
Vì nó là hàng xuất khẩu (Order riêng cho thị trường Việt nam ) nên bị cắt tè le ....và đừng mơ là chất lượng USA nằm trong em nó .....
Hôm thứ 7 em có test xe rùi ....mọi thứ ok hết ...ghế ngồi dày ,mềm em ái thoải mái ....nhưng Doanh số thấp hơn Camry là đúng rùi ....vì hàng ghế sau em nó ngồi bí hơn Camry...em 1m70 mà muốn đụng trần rùi ...tiếc cho 1 em xe ngon.

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
35
Tầm tiền này chon Cam 2.5Q là đẹp nhất , mấy mẫu mang tiếng hàng nhập nhưng cũng không Cam đâu.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Vì nó là hàng xuất khẩu (Order riêng cho thị trường Việt nam ) nên bị cắt tè le ....và đừng mơ là chất lượng USA nằm trong em nó .....
Hôm thứ 7 em có test xe rùi ....mọi thứ ok hết ...ghế ngồi dày ,mềm em ái thoải mái ....nhưng Doanh số thấp hơn Camry là đúng rùi ....vì hàng ghế sau em nó ngồi bí hơn Camry...em 1m70 mà muốn đụng trần rùi ...tiếc cho 1 em xe ngon.
Có thể option bị cắt bớt nhưng chất lượng khung gầm, tôn vỏ thì vẫn là theo tiêu chuẩn Mỹ bác nhé. So về độ đầm và khả năng cách âm thì em nó chấp hết các đối thủ khác nhé :)

Hạng D
16/11/15
1.225
1.128
113
34
nhưng tôi hỏi vì sao nó có 6 túi khí, trong khi tất cả các phiên bản Camry ở Mẽo đều tiêu chuẩn 10 túi khí.
Tại sao Nissan teana cũng nhập mẽo mà có 6 túi khí.
Lý do vì sao?
Nếu đúng như vậy như lời các bác nói thì em quá thất vọng cho xe hàng nhập về mà cũng cắt bớt opption ko đủ tiêu chuẩn dù mang tiếng hàng nhập mẽo.
Nếu vậy thì mấy hãng xe ở việt nam làm ăn lừa lọc nói dối khách hàng như những kẻ vô học quá.
Nếu đúng như vậy phải ghi rõ là xe nhập cắt giảm opption theo tiêu chuẩn việt nam.
Chứ đừng quảng cáo láo là hàng nhập mẽo trong khi xe cắt giảm chất lượng.
Có thể option bị cắt bớt nhưng chất lượng khung gầm, tôn vỏ thì vẫn là theo tiêu chuẩn Mỹ bác nhé. So về độ đầm và khả năng cách âm thì em nó chấp hết các đối thủ khác nhé :)
Mấy bác nên tìm hiểu trước khi phán nhé
Hình trên nissan USA đây

Attachments