Hạng B1
3/9/15
54
33
18
47
Chào các pro!
số là em xe em có đầu dvd 2din hiệu motevo, nhưng chắc do phần cứng kém quá nên xem phim qua cổng usb rất kén (đọc chậm, hình và tiếng không đồng bộ, hay đứng...) nay em muốn mua thêm đầu đọc usb rời có thể xem phim được gắn vào cổng video in để xem phim cho rẻ và tận dụng được đầu cũ. Vậy có bác nào biết nơi bán hoặc bán không? Chỉ em với. Tìm trên mạng thì thấy toàn những trang ở nuóc ngoài bán ko thôi. Cảm ơn các bác

Hạng B2
12/12/10
148
61
28
Chào các pro!
số là em xe em có đầu dvd 2din hiệu motevo, nhưng chắc do phần cứng kém quá nên xem phim qua cổng usb rất kén (đọc chậm, hình và tiếng không đồng bộ, hay đứng...) nay em muốn mua thêm đầu đọc usb rời có thể xem phim được gắn vào cổng video in để xem phim cho rẻ và tận dụng được đầu cũ. Vậy có bác nào biết nơi bán hoặc bán không? Chỉ em với. Tìm trên mạng thì thấy toàn những trang ở nuóc ngoài bán ko thôi. Cảm ơn các bác

Bác xem cái đầu motevo của bác có ngõ SD/ thẻ nhớ không. Nếu có bác thử tìm cái thẻ SD tốc độ cao, class 10 nhé, vì xem phim nên cần băng thông cao, có khi HD hoặc Full HD nên những USB/thẻ nhớ tốc độ thường (class 4) thì hay bị lax.

• Like
Reactions: lccong
Hạng B1
4/10/15
63
37
18
53
Chào các pro!
Nếu bác thích tự vọc vạch có thể tham khảo món Rasp Pi bên này, chi phí chỉ hơn 1 triệu nhưng chơi khá đã:
http://www.otofun.net/threads/huong...hac-lossless-va-xem-phim-hd-tren-o-to.785478/

• Like
Reactions: lccong