Tập Lái
15/8/08
4
0
0
có ai biết gắn dây nghe nhạc MP3 của điện thoại hay máy nghe nhạc vào trong xe loa xe cap ko giúp em với

Tập Lái
30/5/05
32
1
0
RE: nối máy nghe nhạc MP3 vào trong xe cap

Dễ quá, ngay ở dưới nó có cái lỗ cắm đề chữ aux đó, bạn cắm vào đó rồi chọn ở aux là xong.

Hạng B2
26/6/08
306
0
16

Trích đoạn: TABALO

Dễ quá, ngay ở dưới nó có cái lỗ cắm đề chữ aux đó, bạn cắm vào đó rồi chọn ở aux là xong.
Phải không bác ?!? Bác làm thử chưa đó ,rồi thì nói anh em nghe chi tiết cái đi bác!!!

Hạng F
5/3/05
8.717
74.990
113
đây

bác có bị làm sao không? em hỏi thật, người ta bảo rõ là cắm vào lỗ AUX, và chọn chế độ AUX trên Ampli còn gì nữa, mà có còn phải bảo không bác, nó y như cái dàn máy ở nhà, có khác cái gì đâu, bác nghĩ người ta nói bậy sao?
Trích đoạn: tuanrossi

Phải không bác ?!? Bác làm thử chưa đó ,rồi thì nói anh em nghe chi tiết cái đi bác!!!

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63

Cái này chỉ dành cho các dàn máy Cap mới sau naỳ thôi. Xe em kg có AUX đâu.

Hạng D
26/7/08
1.922
60.614
113

Trích đoạn: tranguyen

Cái này chỉ dành cho các dàn máy Cap mới sau naỳ thôi. Xe em kg có AUX đâu.

Ặc, vậy thì đơn giản nhất là bác mua 1 cái thiết bị giống như băng cassette, có 1 jack 3mm cắm vô cái máy MP3, còn băng thì nhét vô hộc cassette, chất lượng âm thanh good lắm. Lưu ý, bác không nên xử dụng FM transmitter (là cái truyền = sóng radio FM), vì sẽ bị nhiễu tín hiệu do tua máy, trạm ăng ten mobile... rất khó chịu.

Hạng B2
7/8/08
162
1
0
Hà Nội

Bác TABALO ơi, bác post giúp 01 tấm hình cái lỗ có jack cắm AUX cho bà con xem qua được không?
Cái giải pháp cắm qua băng casset em cũng sài thử rồi nhưng chất lượng không được như ý muốn do phụ thuộc vào đầu đọc của ổ casset

Hạng B2
24/8/05
166
1
0
53

Các bác ra bổ máy ra nối vào đường TAPE nghe rất tốt.