Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
14/5/08
62
0
0
44
vnn.vn
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

incotech nói:
Các bác đang đi lệch tiêu chí ban đầu roài, hic ... Chúc các bác vui !!!

Thêm 1 đồng đội nữa ra đi sao kì vậy các bác.........?

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê

Vừa mới pm bác Luân xin tham gia đội bóng,mà thấy 2 bác xin rút.Lí do sao đây hả trời?

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Thế là đạt chỉ tiêu đầu bảng

Nhưng cách đá hôm nay vẫn chưa thuyết phục y như tuyển VN mọi khi :D
Bảo đảm hôm nay ai về cũng mệt cả vì phải chạy nhiều mà lại phối hợp không bao nhiêu.
Các bác hôm nay ra trận đầu tiên buổi sáng có lẽ thấy khác với buổi tối tập luyện rất nhiều, lại không quen để phân phối sức nên mau thấm mệt, rồi hốc luôn ;)
Xong trận hôm nay, Huấn chắc suất thủ môn rùi [8D]
Vuaden đá HV quá tốt nhưng như thế sẽ uổng khi thiếu người cầm bóng ở hàng TV, với lại Vuaden cũng dứt điểm tốt ở vai trò tuyến 2 băng lên.
Vũ Okie vẫn đau chân cộng thêm hôm nay phải xách xe không vọt mấy lần nên cũng không thỏa mãn ;), phải không em ?
Bác Phước Hp, bác petrol, Hưng hôm nay xung trận thấy sao ? Chắc cũng hơi cóng chân lúc đầu hén ;)
Trận tới đã là bán kết rồi, phải tập chắt chiu các cơ hội các bác ạ.

Chuyên gia ThoSGF lên thử đội hình cho trận BK để AE bàn luận đi cho vui !

Hạng B2
21/5/08
160
0
0
otosaigon.com

@Sup: Chưa lấy lại phong độ anh àh!Tiếc là hôm nay hoà...mất.....2chai...!
Mà thôi....Vui mà chính mà anh hen....!hehehehe...!

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Congratulations you won !
Chúc mừng đội bóng đã vượt qua vòng bảng , đội bóng của anh em chúng ta đã thể hiện sự gắn bó và quyết tâm ở mỗi vị trí .các bác đều được tham gia chiến đấu ,cảm nhận sức nóng của giải đấu và mặt sân nóng bong.
p/s: ở trận đấu hôm nay vì đứng ở vị trí hậu vệ ,có thể em đã hét hò các bác nhiều ...hi..hi…khi vào trận đấu em luôn rất máu và luôn muốn đội bóng của mình chiến thắng vì vậy các bác nhẹ nhàng bỏ qua cho em nếu em có nói điều gì không phải nhé .hôm này em cảm thấy vui vì lại được đá ở vị trí quen thuộc…khà ..khà …..một lần nữa chúc các bác mạnh khoẻ và vui vẻ .mục đích tham gia đội bóng là cùng nhau khơi lại niềm vui banh bóng và rèn luyện sức khoẻ ,các bác sẽ chẳng dễ gì tìm được đội bóng như thế này để hàng tuần anh em gặp nhau đá bóng và làm tiêu tan mọi khúc mắc trong cuộc sống (mỗi khi em chạm vào trái banh là lúc mọi buồn phiền trong em tan biến ) .

Last edited by a moderator:
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

VN-TL: lại một kết quả như dự báo :(
Như mọi khi, cầu thủ mình thua chua đủ nhưng còn làm rầu người hâm mộ :mad:.
Chẳng khi nào cầu thủ VN "quên" phạm sai lầm những lúc quan trọng !!!
Nói thật các chú ấy vào trận với tinh thần còn thua AE OFC nhà mình ;)

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Hôm nay anh em đá nhưung không thật sung sức, dù là chắc suất vào bán kết nhưng mình không dám đá nhiều, cảm thấy hốc nắng là ra chứ không là bị lủng chổ vị trí mà đối thủ khoét vào thì chết hàng thủ.
Các bác thấm mệt nhanh là do tối thứ 6 sát phạt nhiều quá. Cái này cần rút kinh nghiệm nếu trận BK tới mà đá kiểu đó thì không có cơ hội sửa sai nhé các bác.
Thứ 3 anh em vẫn đá vui vẻ bình thường hén, đến thứ 6 thì đội hình thi đấu sẽ tập nhẹ và nhường sân cho các anh em đi làm kiếm thóc vào sân thư giãn.
hôm nay chúng ta đụng phải một đội bóng rất già rơ và kinh nghiệm, dù tuổi cao nhưng họ đá thanh thoát và dùng nhiều tiểu xảo quá ( cái này đội chúng ta không có). Những pha che bóng như chú Thòn thường ngày là không có thể xư lý được nữa, đối thủ ập vào bằng nhiều chiêu lắm...Petrol cũng biết là đá thi đấu thì nó khác với đá với anh em mình rất nhiều, nhưng nó giúp mình tăng thể lực và không ngại va chạm.
Vậy trân BK chúng ta sẽ gặp bất kể đối thủ nào và tinh thần xung trận tốt nhất là được.
Đội hình sẽ là : Hậu vệ -Thái ,Sup - /Tiền Vệ: -Hoàng - Vũ- Long- / Tiền đạo: Vũ cao
Dự bị các vị trí này là bác Minh - Hưng - Thòn-HP-Pet -Cường, Euro

Các bác thấy vị trí nào thuận với sở trường của mình thì lên tiếng để sắp xếp đá tròn vai hơn nhé.
Chúc các bác cuối tuần vui vẻ cùng gđ

Hạng C
2/10/07
817
4.686
93
57

Qua trận đấu hôm nay , em có mấy ý kiến :
  1. Bác CườngFo : Bác đá cá nhân quá , hòan tòan không phối hợp được lần nào với cánh trái trong trận sáng nay , dù rất nhiều lần Vũ under chạy chỗ khá tốt và vị trí khá trống trãi nhưng cũng không chuyền . Và bác quen khá nhiều những cầu thủ đội bạn ( cái này không có lợi ) nên xem lại
  2. Bác Huấn : chắc sẽ trở về vị trí quen thuộc .
  3. Vũ cao : Đá gần giống bác CuongFo . Đề nghị Vũ tăng cường phối hợp với AE hơn .
  4. Mấy bác còn lại ( trừ em ) đá tròn vai .

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Hy vọng trận tới các bác sẽ cải thiện lối chơi tập thể nhé......bóng đá mà

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

không biết đến hôm nào thì bốc thăm chia bảng ,đội mình thứ 7 này gặp đội nào đây

Status
Không mở trả lời sau này.