Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.677
3.105
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

thật sự hôm thứ 7 tiền đạo mình đá tệ quá. Cơ hội đối diện với thử môn kô dưới 5 lần nhưng vẫn kô thể ghi bàn. Trận vừa rồi do đội bạn chỉ đá có 2 tuyến (hv và tđ) nên cơ hội cầm bóng và dứt điểm của mình nhiều hơn nhưng cũng chỉ là nhưng cú dút điểm kô trúng đích. Nếu đúng thì đội mình phải thắng 5-6 trái.
@Vũ cao: em nên phối hợp nhiều hơn thay vì sút, sau 3 trận đấu, em sút khá nhiều nhưng chưa có cú sút nào thành bàn nghĩa là kô hiệu quả. Mỗi cú sút của em là 1 cơ hội tính ra lãng phí cũng nhiều. Trận hôm thứ 7, có những pha bóng sát đường biên ngang, hết góc sút nhưnng em vẫn sút trong khi ae đứng trống trãi. 1 hiệp chỉ có 20p và kô có nhiều cơ hội, kô nên lãng phí nhiều.
@thọ: bác nên xem lại cuongfo, koi chừng mình bị loại vì bác này. Trận tời nếu đụng DNSG 1 thì bác này kô nên tham gia.
@sup: em chưa bao giờ thoa mãn cả bác ah nên hôm qua em vẫn đi chiến với HondaFC.
@Petrol: Long đá tiền vệ kô tốt bằng đá hậu vệ bác àh.
@hp: hôm thứ 7, bác cũng 1 lần làm mất 2chai lúc đầu trận nhé tính ra bác cũng chưa tròn vai như em

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

petrol nói:
Đội hình sẽ là : Hậu vệ -Thái ,Sup - /Tiền Vệ: -Hoàng - Vũ- Long- / Tiền đạo: Vũ cao
Dự bị các vị trí này là bác Minh - Hưng - Thòn-HP-Pet -Cường, Euro

Các bác thấy vị trí nào thuận với sở trường của mình thì lên tiếng để sắp xếp đá tròn vai hơn nhé.
Cho mình góp ý tí cái ;)
TV - nên để bác Minh đá TV ngay từ đầu để thêm người phối banh ở cánh Phải, khi đó hàng TV của mình sẽ bao gồm: Vuaden - Vũ Okie - Minh
HV - Long sẽ đá cặp với Thái từ đầu, Long sẽ đá cùng phía với Vuaden. Long có thiên hướng dâng lên, lúc đó Vuden lùi về hỗ trợ phòng thủ. Sup sẽ dự bị và vào sân tùy theo diễn biến.
TĐ - Vũ cao, dặn dò kỹ cậu này về việc phối hợp là okie rùi :D

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Long đá thì được…..nhưng vấn đề thể hình nhỏ con……dễ bị đội bạn tì đè cướp bóng ngay trong chân thì rất nguy hiểm ……..hậu vệ mà nhỏ quá cũng là 1 bất lợi cho mình…..Bác Sup nên đá trước…….nếu mệt lúc đó sẽ kiếm người thế………để ngày mai đội hình 1 thử đá với đội hình 2 xem……..nếu ai xuống phong độ thì sẽ không cho ra sân thi đấu mặc dù người đó có đá hay cũng vậy…..không nhất thiết phải nhìn cái tên mà cho vào sân….xét phong độ hiện tại thôi.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Chiều nay đội tuyển VN sẽ gặp tuyển Malaysia…………các Bác phải xem ủng hộ đội tuyển VN ………vì màu cờ sắc áo……….không thể bỏ được……………với lại xem để rút tỉa …học hỏi kinh nghiệm………VN chỉ có 1 con đường chiến thắng và chiến thắng mới hy vọng vào tiếp vòng trong……….nếu xảy ra trường hơp hòa với malaysia……….thì quyền đi tiếp của đội tuyển VN sẽ bị lệ thuộc vào Thái Lan……………nếu hòa VN sẽ trong chờ trận Thái Lan đá với malaysia………mà Thái Lan và VN là đối thủ không đội trời chung với chúng ta………….Thái Lan sẽ đá hòa với Malaysia để loại đội tuyển VN……vì vậy tuyển VN buộc phải thắng Malaysia……….VN cố lên chấp Malaysia -3/4…….hiiiiiiii

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Đánh sập tháp đôi petrolas……………..VN mà không thắng chắc chắn là có bán độ…………….............Việt Nam -1/2 SHOW HAND ……

Last edited by a moderator:
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Sao bác Thọ, rút cục là thắng hay thua vậy :D ?
Trận hôm qua quả là có 1 không 2 [8D]
VN với tổ chức "tốt" đã tạo nhiều cơ hội cho đội bạn ;), tiếc rằng ML quá xui và Ông Trời không thích ML nên VN thắng :D

Hạng B2
30/7/08
195
228
43

Tuần này Minh bận công tác đột xuất không tham dự trận đấu bán kết được....Chúc đội thi đấu tốt và chiến thắng...

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

VN đá tệ thì lại ăn……………..lúc đá hay thì lại thua………thế trận hôm qua VN đá quá tệ………để Malaysia ép sân cả hiệp 2…..không lên bóng nổi……vậy mà lại thắng……..đội bạn còn tệ hơn…………malaysia thua là phải…hiiiiii

Status
Không mở trả lời sau này.