Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.677
3.105
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Trận hôm qua "ÔNG TRỜI" bắt VN phải thắng nên vn kô thể ko thắng đươc
@tudia: em chộp được bác rồi nhé

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Ồ Bác Tudia trong hoành tráng nhỉ…………khà….khà….. nhưng mà đồng phục trong giống các nhà phi hành gia bay lên vũ trụ ….chứ không giống Football Club tí nào……hiiiiiiiii

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Hôm nào mời Vnphoto bên bác Tư chiến cái đi !
Bác Tư ôm đồm nhỉ, OFC chưa làm bác "đã" rồi !

Hạng C
2/10/07
817
4.686
93
57

Các bác không biết chứ bác tư là mạnh thường quân của vnphoto football club đó

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

XIN THÔNG BÁO
Đến các anh em có tên trong danh sách tham gia giải……………..Ban Tổ Chức giải vừa mới gọi điện thoại báo rằng sáng thứ 7 tuần này các đội trưởng phải có mặt trên sân sớm để bốc tham chia cặp đấu…………8h30 sẽ chính thức khởi tranh……….và đội nhì bảng có thành tích tốt nhất được chọn vào là Tư vấn xây dựng điện >>>>>>> con hàng này em rất ngại cho các Bác……..thế là nó lại lọt vào vòng trong ……….thiệt là………..trận tới này phải sắp đội hình mạnh nhất ………cứ thắng 1 trái là được 2 triệu + tiền thưởng + tiền lọt vào chung kết + vài cô gái đẹp……he..he…he…..cố lên nhé………..theo em nghỉ phải kiếm 1 người có thể lực tốt càng quét tuyến giữa ……không cho đội bạn cầm bóng…..và 1 người tiền vệ phát động tấn công …….chuyên truyền bóng cho chân sút tốt nhất ghi bàn……….có cơ hội là cứ dứt điểm …….không cần đẹp……các bác đừng chê bai mổi khi đồng đội mình đá ra ngoài…….vì như vậy sẽ gây ức chế cho đồng đội………làm nhát giò………không dám dứt điểm nữa…………..thay vì dùng những từ chê bai…..thì mình phải khen hoặc nhắc nhở đồng đội mình …..để khích lệ tinh thần anh em thi đấu tốt hơn………
ĐỘI HÌNH XUẤT PHÁT 2-3-1 (phòng thủ phản công)…vì đây là trận đấu quyết định, loai trực tiếp …..nên hạn chế những quyết định sai lầm:

1/ Đinh Bá Huấn: Thủ Môn (không thay đổi)
2/ Ngô Hoàng Thái: Hậu vệ cánh trái (Không thay đổi)
3/ Chu Văn Đức Tuấn: Hậu vệ cánh phải (Không thay đổi)
4/ Đặng Khoa Vũ: Tiền vệ thu hồi bóng (Không thay đổi)
5/ Bùi Huy Hoàng: Tiền vệ cánh phải phát động tấn công (Nguyễn Hữu Thọ, Phạm Duy Luân)
6/ Nguyễn Đình Vũ: Tiền vệ cánh trái phát động tấn công (Võ Đại Long, Bùi Việt Cường)
7/ Đặng Khoa Triết: Tiền đạo (Nguyễn Ngọc Phước, Văn Mỹ Cường)

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Vậy chú THO có mặt sớm hôm thứ 7 đi nha, đừng có đi trễ nữa .

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Các Bác ………em đang phân vân sáng thứ 7 này. Em có chuyến du đấu môn cờ tướng và môn bóng bàn………….cũng thuộc trong giải Savico tổ chức…….không biết là nên bỏ thi đấu cờ tướng để lên sân cổ vũ cho các anh em đá bóng hay không đây……

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Các Bác ………em đang phân vân sáng thứ 7 này. Em có chuyến du đấu môn cờ tướng và môn bóng bàn………….cũng thuộc trong giải Savico tổ chức…….không biết là nên bỏ thi đấu cờ tướng để lên sân cổ vũ cho các anh em đá bóng hay không đây……

rất hợp với dáng của bác thọ đấy . bác vừa thi chiển các nước cờ vừa nhâm nhi vài điếu thuốc , thỉnh thoảng làm vài miếng nước trè thì còn gì bằng . rất hợp với dáng bác thọ đấy ..khà..khà ..khà ….đùa vậy thôi chứ bác mà tham gia hội cờ tường là bên hội bóng đá mất đi 1 người tâm huyết đấy với đội bóng đấy nhé !
p/s:
Bác thọ hôm tới đi bốc BỐC BỐC thăm .. thì trước đấy 1 ngày Rửa tay ,GÁC KIẾM ĂN CHAY NHÉ ! chứ mà cứ bốc bả là... là …chít với em ….hị hị…..

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Bác Minh không tham gia được T7 tới tiếc quá :(, mình mất người cho các phương án khác nhau.
Vô tới BK là BTC biết bác Thọ là đội trưởng rùi, bác làm sao lại bỏ đi đánh cờ được [8D]

Status
Không mở trả lời sau này.