Status
Không mở trả lời sau này.
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Đang coi VN đá với Lào hay quá kìa các bác :D
Mấy chú cầu thủ mình coi trái banh như "của nợ" hay sao ấy, cú "trút" được cho đồng đội là y như thóat nợ :)

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.677
3.105
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

thế thứ 7 lên bốc thăm rồi chiến luôn ha? em thấy DNSG1 có vẻ thơm nhất, toàn là các lão với lại bụng phệ kô, hy vọng mình gặp chú này

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Khi nào đá xong giải……….anh em mình thuê sân lớn 11 người rủ đội bòng nào đó đá giao hữu 1 bữa …..chạy cho nó sướng…….tiền sân chia đôi…..các Bác thấy sao?

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Chuthonsgf nói:
Khi nào đá xong giải……….anh em mình thuê sân lớn 11 người rủ đội bòng nào đó đá giao hữu 1 bữa …..chạy cho nó sướng…….tiền sân chia đôi…..các Bác thấy sao?

Thật ra đá giao lưu vẫn vui nhất, đá giải thì hơi căng thẳng, còn đá tập nhiều khi không nhiệt tình , nghiêm túc.
Nên xong giải thì phải giao lưu cho tinh thần tòan hội "nhiệt" lên cái :)

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Xong giải mình mời HONDA FC đá lại, trên tinh thần giao lưu đúng nghĩa, các bác thấy sao???

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

petrol nói:
Xong giải mình mời HONDA FC đá lại, trên tinh thần giao lưu đúng nghĩa, các bác thấy sao???

em vote 1 phiếu ! hôm nào đá giao hữu lại với đội honda FC để họ biết đội mình mạnh mẽ như thế nào

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Đội bóng SGF2 tính đến thời điểm này chưa thủng lưới trái nào.
- Thắng Sài Gòn Ngôi Sao 4-0
- Thắng Đông Đô Thành 1-0
- Hòa Doanh Nhân Sài Gòn 2 0-0.
Nếu những trận sắp tới mà không để thủng lưới trái nào thì chắc chắn giải thủ môn xuất sắc sẽ thuộc về thủ môn Đinh Bá Huấn (Peter Cezch của OFC).

Sơ đồ chiến thuật sẽ có 1 số thay đổi nhỏ
1/ thủ môn: Đinh Bá Huấn
2/ hậu vệ cánh trái: Ngô Hoàng Thái
3/ hậu vệ cánh phải: Chu Văn Đức Tuấn
4/ Đặng khoa Vũ: (có kỹ thuật và thể lực tốt, thuận chân trái……..sẽ được bố trí dạt ra cánh trái đá tiền vệ cánh trái……….nhằm quấy rối đối phương, thu hút đối phương về 1 mối…..rồi bất ngờ chuyền bóng qua cánh phải cho Vũ cao hoặc tiền đạo ghi bàn)
5/ Nguyễn Đình Vũ: (có kỹ thuật tốt, có khả năng sút xa tốt…..sẽ được bố trí đá lùi thấp hơn tiền đạo………sẽ đá vị trí tiền vệ cánh phải)
6/ Bùi Huy Hoàng: (Sẽ được bố trí đá tiền vệ trụ giữa sân…..vì cầu thủ này không có thể lực mạnh mẽ, không càng quét tốt nhưng bù lại có thiên hướng tổ chức tấn công tốt…..có tầm nhìn xa và truyền bóng chính xác…cũng có khả sút xa……khi đó Vũ nhỏ và Vũ cao có thể lực sẽ co về càng quét và đá hổ trợ cho Hoàng và hàng hậu vệ 1 phần).
7/ Tiền đạo: Đặng Khoa Triết .

Anh em vào cho vài ý kiến và nhận định của mình……để cùng xây dựng và điều chỉnh lại sơ đồ cho hoàn thiện hơn…..BTC sẽ tôn trọng và lắng nghe sự góp ý của các anh em nhằm có được 1 đội hình mạnh nhất cho trận đánh sắp tới….XIN CHÂN THÀNH CÁM ƠN.

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.677
3.105
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

bác đá với em gần 1 năm rồi, em thuận chân nào bác cũng kô biết, thiệt là pó tay...em thuận chân giữa bác ah.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Undertaker. nói:
bác đá với em gần 1 năm rồi, em thuận chân nào bác cũng kô biết, thiệt là pó tay...em thuận chân giữa bác ah.

Cái này mới là bó trọn bộ nè :D

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Các anh em cứ việc đưa ra ý kiến của mình………….không có gì phải ngại vì đây là đấu pháp tạm thời…….….còn điều chỉnh lại >>>>>>>>>mục tiêu cuối cùng là làm sao cho đội bóng có được đội hình tối ưu……….phù hợp với sở trường và vị trí của mỗi người ………..he...he..he..

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.