Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Ta lại thắng, dù sát nút nhưng quan trọng tinh thần thi đấu vì màu cờ sắc áo và lối chơi tập thể dần dần hòan thiện.
@vũ: sáng nay dù V ít lừa bóng hơn mọi khi nhưng đội bạn bắt chết và đá rát...nên về nhà phát hiện ra đau sau khi Cơ bắp rút lại là đúng thôi. Ráng dưỡng nhé. Tuyến giữa Không có V càn quét là đội bạn chiếm lĩnh và tung hòanh dữ lắm đó.
@all: các bác đã đá quá tốt rồi, em chỉ sợ chấn thương mới là rào cản cho đội chúng ta vào sâu thôi. Nói chung đội ta đã đá rất cố gắng từng vị trí và anh em tự bù khuyết cho nhau rất nhiều để tạo được thế thủ chắc và phản công hay. Dù thắng sít sao 1 bàn nhưng mình cảm thấy sứong, vì hôm trận ra quân, đồng chí số 10 đội bạn ( bị SUp và a Minh thay nhau bắt chét) phát biếu 1 câu: Đá cho thắng đi rồi vào trong gạp DDT cũng thua à,,,,,,,khích tướng ghê.
Bàn thắng ghi quá đẹp rất tiếc không có bác Tudia ghi lại hình ảnh này.
Chúc các bác cuối tuần vui vẻ cùng gđ

Hạng C
2/10/07
817
4.686
93
57

Hôm nay chỉ đạo viên Petrol ra mắt bằng một trận thắng thuyết phục .
Các bác chưa được vào sân hôm nay đừng nản chí nhe . Đội hình hôm nay phối hợp quá tốt , cả đội hình xuất phát lẫn các bác thay vào sau .

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Đứng ngòai cũng ngứa cẳng lắm, nhưng thế trận chưa an tòan nên không dám liều. Trận sau chắc là áp lực nhẹ hơn nhiều. ANh em vào thử lửa nhé.

Chiện nhỏ mà, trung phong số 1 Le Huynh Duc còn dự bị suốt chứ nói gì bọn mình.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.677
3.105
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

hy vọng kịp bình phục cho trận tới, tình hình là hôm qua đến giờ em chỉ đi được 1 chân :D.
Bác Thọ kiểm tra lại xem nếu bằng điểm thì tình hiệu số hay là đối đầu nhé. Nếu là đối đầu thì chắc chắn 100% mình vào.
Theo em, trận tới mình đưa đội hình 2 là được rồi các bác ah. Kô ít thì nhiều ae cũng phải được đá 1 trận cho khí thế. Các bác đội hình 2 tuần này cố gắng tập hén.
Thank mấy bịch chanh of bác Luân.
@tudia: đi đâu mà mấy hôm nay vắng bóng vậy ông bầu??hay lại lên GiaLai gặp chú Đức xin tài trợ???

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Hôm qua lúc bị phạt hàng rào, em nhảy ra cản banh bị ăn nguyên trái vào đùi. Sáng nay mới thấy nhức, chổ đó như bị ai đấm á :(
Trận sau cùng gặp DNSG2 mức độ "nóng" sẽ tùy thuộc vào trận kia nữa (ĐĐT - Ngôi sao SG).
Nếu Ngôi sao SG không thắng nổi thì AE mình chắc chắn đầu bảng. Trận này mà đá trước trận mình thì càng dễ tính.

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Đội của chúng ta có nhiều vị trí bị chấn thương ,tính hình có 3 người hiện nay đang bị đau là em (hoàng),bác vũ ,bác tuấn(súp)...Hốm qua đội bạn chơi khá cứng chân cùng với nó là hàng hậu vệ chơi quá cầu toàn ( bóng đên chân là đá mạnh lên chứ không có miếng đánh nào )...càng vào xâu anh em sẽ gặp khá nhiều đội mạnh ,mong là đội của anh em ta chiến đấu gắn kết hơn nữa .hôm qua em mất cảm giác bóng ,không tạo được cơ hội nhiều cho tuyến trên.mong sẽ cải thiện được ở các trận tới .
p/s: trận sau có thể em còn đau chân .nên sẽ xin dự bị ....

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Chúc mừng thắng lợi ....nhưng đá đấm kiểu gì mà cả 1/2 đội chấn thương như vậy...hic thắng với tỷ số tối thiểu như vậy thì anh em dự bị ngồi chơi hết giải luôn...coi chừng chứ mèo khen mèo dài đuôi người ta cười cho.
*** Hôm qua bận lái xe nên hổng trả lời cho V được..hehe..beer đi....

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Em nghỉ trận hôm trước nếu không có chân sút Cường Khách Sạn...........thì tỉ số sẽ là 0-0.........nếu tỉ số này xảy ra.......anh em ta phải đợi đến trận tới mới biết kết quả..............có đi tiếp vào trong hay không............Tối hôm thứ 6....trước khi đấu giải..........em đã có linh cảm.............đội hình 1 bị thua đội hình 2 đến 2 trái.....thì sáng thứ 7.....sẽ không ghi bàn nổi.......cũng may Bác cường khách sạn đã hết sốt virus. trở lại kịp đúng lúc............nếu đội bạn không may mắn thì tỉ số mình thắng phải là 3 quả mới đúng...........càng vào sâu gặp toàn đội mạnh ........không dễ xơi tí nào...........thời gian thi đấu lại ít......hy vọng các Bác sút nhiếu hơn.........hụt bỏ............15 trái sút thì cũng phải có 1 trái trúng mục tiêu.......những trận sau cố gắng không để bị lũng lưới trước........vì thời gian gỡ lại là rất khó........nếu thắng 1-0 thì mình bảo toàn tỉ số........cầm cự đến hết giờ......nếu hay lắm thì đội bạn chỉ gỡ hòa 1 trái là cùng.........mình phải đá thực dụng......không cần đẹp.

Hạng C
2/10/07
817
4.686
93
57

Tudia nói:
nhưng đá đấm kiểu gì mà cả 1/2 đội chấn thương như vậy...hic thắng với tỷ số tối thiểu như vậy thì anh em dự bị ngồi chơi hết giải luôn...coi chừng chứ mèo khen mèo dài đuôi người ta cười cho.
Hôm qua bác thấy đội kia đá là hiểu lý do hà . Mình thắng thì mình được tự khen và tự thưởng cho lên tinh thần chứ bác , ai cấm đâu .

Hạng C
2/10/07
817
4.686
93
57

Chuthonsgf nói:
Em nghỉ trận hôm trước nếu không có chân sút Cường Khách Sạn...........thì tỉ số sẽ là 0-0.........nếu tỉ số này xảy ra.......anh em ta phải đợi đến trận tới mới biết kết quả..............có đi tiếp vào trong hay không............Tối hôm thứ 6....trước khi đấu giải..........em đã có linh cảm.............đội hình 1 bị thua đội hình 2 đến 2 trái.....thì sáng thứ 7.....sẽ không ghi bàn nổi.......cũng may Bác cường khách sạn đã hết sốt virus. trở lại kịp đúng lúc............nếu đội bạn không may mắn thì tỉ số mình thắng phải là 3 quả mới đúng...........càng vào sâu gặp toàn đội mạnh ........không dễ xơi tí nào...........thời gian thi đấu lại ít......hy vọng các Bác sút nhiếu hơn.........hụt bỏ............15 trái sút thì cũng phải có 1 trái trúng mục tiêu.......những trận sau cố gắng không để bị lũng lưới trước........vì thời gian gỡ lại là rất khó........nếu thắng 1-0 thì mình bảo toàn tỉ số........cầm cự đến hết giờ......nếu hay lắm thì đội bạn chỉ gỡ hòa 1 trái là cùng.........mình phải đá thực dụng......không cần đẹp
Bác Thọ nói y như thiệt . Đá giải bác làm như đá chơi vậy , muốn sút thì sút , muốn thắng là thắng , làm như đội bạn không có hàng thủ .

Status
Không mở trả lời sau này.