Thảo Luận Premacy độ bodykit

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
46
Hanoi, Vietnam
Bác xem xe em độ thế này có được không. Quyết định hạ gầm cho nó bệt luôn
Premacy độ bodykit
Premacy độ bodykit
Premacy độ bodykit

Premacy độ bodykit

Còn cái này:D

Premacy độ bodykit

Premacy độ bodykit

Hay thế này :D

Premacy độ bodykit

hay thế này cho máu [8D]

Premacy độ bodykit

Last edited by a moderator:
VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam
RE: Premacy độ bodykit

Đẹp quá, em chờ đường VN láng như ở bển là chơi ngay :D

Hạng B2
14/10/04
114
6
18
62

Chiếc màu đỏ đẹp quá , thích thì cứ tiến tới đi bác Mzp :D

Xe này góp phần làm sạch và an toàn trên đường phố đấy chứ , cứ ở đâu có phân bò hay rác rến đá cục này nọ là cái bodykit của nó có tác dụng giống như cái xẻng của xe ủi đất vậy :D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Đẹp đấy, chỉ sợ là chạy ở VN e rằng không ổn. Chơi cái bodykit của cái màu trắng thì ok, nhưng cái bodykit đấy hiền quá, trông cứ như là chẳng gắn cái gì vào í. À mà hình như cách bố trí đèn lái của mấy cái này khác Premacy của VN thì phải, nhất là cái đèn signal í, mấy cái này nó nằm ngoài chứ có nằm trong như của VN đâu nhỉ??

Hạng B1
29/1/04
92
0
0
Hà Nội

Bác MZP cứ lên Hàng Muối em thấy có mấy em Pre đỗ ngoài đường độ y chang em màu trắng lun. Hỏi phát ra ngay, vấn đề là xiền thôi bác ạ.
Cho thêm mấy cái body này vào Bác phải thửa thêm em xe nữa đi ngoài TP, còn Pre sau khi đọ zậy thì chỉ loanh quanh trong HN phố là hạp thui:D

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
46
Hanoi, Vietnam

Trích đoạn: minhtit

Đẹp đấy, chỉ sợ là chạy ở VN e rằng không ổn. Chơi cái bodykit của cái màu trắng thì ok, nhưng cái bodykit đấy hiền quá, trông cứ như là chẳng gắn cái gì vào í. À mà hình như cách bố trí đèn lái của mấy cái này khác Premacy của VN thì phải, nhất là cái đèn signal í, mấy cái này nó nằm ngoài chứ có nằm trong như của VN đâu nhỉ??

Nó đổi theo cách của em mà...haha[8D]
Pót cho vui thui, chứ khi nào đường xá mình phẳng lị thì mới chơi được vụ này:D
Đồng ý với bác Caubay là vụ này giống y chang xe xúc

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

Em có thằng bạn đi xe Pre màu đồng cũng độ hệt mấy con này!! Nhìn đẹp phết đấy các bác ạ!!!

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Con màu trắng phía trên hay quá, có cả cái gạt nước cho đèn pha, chẳng khác gì mấy xe cao cấp. Đèn hậu của các xe này khác xe VN, xe của mình đèn hậu có phần báo lùi màu trắng màu tròn nằm ở vòng dưới cùng.

@lomo: Bác sơn cái đèn hậu à? Nếu mà dán thêm một số miếng mạ crôm thì xe trông sẽ long lanh hơn, chẳng hạn miếng nẹp ngang đằng sau ngay phía dưới logo, nẹp ngang cửa 2 bên, tay nắm cửa. Ngoài ra nếu mà thay được cả la-răng và lốp luôn thì càng đẹp. La-răng con này 15in nhưng mà em nhìn cảm thấy vẫn hơi bé so với xe. Không hiểu lắp vành to có bị vướng vào cái nhún sau hay không.

nnb
Hạng B2
26/3/04
307
2
16
München

có một cái pre độ gửi ở chỗ nhà khách chính phủ đấy các bác ạ màu nâu