Hạng D
25/8/06
1.341
390
83
em thấy rất nhiều bác đi đường Cộng Hòa về vòng xoay này rồi quay đầu luôn qua lane bên kia đường Cộng Hòa khi vừa hết con lươn. Như vậy có bị xxx bắt hay không các bác ?

Hạng D
29/10/07
2.005
9.467
113
HCM
www.bsdinsight.com
RE: Quay đầu xe ngay vòng xoay Lăng Cha Cả .

he he, sáng hôm qua lúc 11 giờ rưỡi - em bị đúng quả này nè bác - em ếch 3.0 quay đầu món này và làm em bị kẹt ở đó mất nữa tiếng đồng hồ - may mà em trước em nhích lên được tí, bác chạy sau thấy em muốn lấy đầu ra, liền lùi lại tí, thế mới thoát được

Hạng D
7/3/07
2.229
56.554
113

Đoạn này rất nhiều người hay quẹo tắt để qua Thăng Long. xxx hay rình buổi sáng ngay đầu đường Thăng Long bắt rất nhiều

Hạng C
26/11/06
561
3
0

Khi thấy biển báo vòng xuyến thì bắt buộc bác phải đi vòng theo vòng xuyến.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Để giải guyết tình trạng xe dồn vào vòng xoay nhiều, các chú xxx thường linh động cho xe quẹo trái ngay vừa hết con lươn, hoặc mình chủ động giơ tay xin quẹo trái ngay khi thấy chú xxx đứng tại đó, chứ đừng thấy không có xxx mà quẹo mà bị bắt đó :( (vòng xoay Hàng Xanh thường xảy ra như vậy)

Hạng B2
3/5/08
161
1
0

cho dù trườnghơp nàp , theo em cung khong weo xe nhu vay: sai luat, nguy hiem cho minh va cho xe khac! ngay ca cácbac di vao 3 gio sàng cung vay, nha em gan day, thay rui so lam

Hạng D
25/8/06
1.341
390
83

Hôm trước em đi từ hướng sân bay qua vòng xoay này về Trường Chinh , bị 2 bác quay đầu re qua Thăng Long chận lại ngay đây . Ngoài vòng xoay này ra , em còn thấy nhiều bác 4 bánh quay đầu xe khí thế luôn trên đường Điện Biên Phủ khi vừa qua cầu ngay trước vòng xoay Nguyễn Bỉnh Khiêm - ĐBP .

Hạng B1
18/5/07
69
15
8
Giang hồ đất Cảng

Dạ, chú tài xế cơ quan em mới đứt 300k vì vụ này bác ạh. Tối đó từ Mỹ Tho về muốn nhanh vào Thăng Long nên quẹo kiểu này, vừa nghiêng hết cái lườn là một chú bồ câu bay ra liền. :D:D:D