Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Chào các bác,
Sắp tới, chi hội GMFC sẽ có nhiều cải tiến về các hoạt động nhằm thu hút và gắn kết các thành viên với nhau nhiều hơn nữa! Theo danh sách hiện tại thì có nhiều bác đăng ký đã lâu nhưng chưa có dịp tham gia cùng chi hội, hoặc thay đổi số DT liên lạc....
Nay thay mặt Ban Lãnh Đạn, em cập nhật lại danh sách thành viên. Các bác vui lòng kiểm tra/ cập nhật lại thông tin mới để Ban Tổ Chim tiện liên lạc các thành viên theo các chương trình hoạt động sắp đến. Danh sách này tạm thời xếp theo thứ tự ABC, trong đó có các mục thông tin "cần thiết" (must) và các mục thông tin "thêm" (want).
https://docs.google.com/s...tS1lXTXYyVlZiR3c#gid=0
Nhờ bác Captiva11 hỗ trợ em cập nhật "danh sách thành viên" mới nhé.
Mong các bác (thành viên cũ và mới) hỗ trợ BLD để phát triển chi hội GMFC lớn mạnh hơn nữa! Cám ơn các bác!

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/8/09
996
47
28
Re:Refresh "danh sách thành viên GMFC-2012"

Lâu lâu cho em khai mào 1 chủ đề nhé :).
Xe thì để cuối năm em update :D

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

Chào các bác,
Danh sách thành viên trong link mà bác Nissan đã nêu ở trên là do em cập nhật thông tin từ nhiều thớt trong chi hội GMFC, chắc chắn trong quá trình cập nhật sẽ có thiếu hoặc sai lệch thông tin, thậm chí bị thiếu Nick trong danh sách luôn, mong các bác thông cảm, đừng uýnh em nha.
Do vậy, mong các bác sớm vào kiểm tra và xác nhận thông tin. Nếu thông tin bị sai hoặc thiếu thậm chí chưa có thì nhờ các bác sửa đổi và bổ sung, bác nào xác nhận xong thì đánh dấu "OK" hoặc "Done" trong cột cuối cùng (cột này có tên: Xác nhận của bản thân thành viên) giúp em.
Từ bác số 11, em sắp xếp theo abc của Nick OS để các bác dễ tìm.

Các bác vào xác nhận sớm nhé! Bác nào xác nhận xong sớm sẽ được "đẩy" lên đầu danh sách đó, hehe ...
Cảm ơn các bác!

Last edited by a moderator:
Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50

Em vừa cập nhật thông tin của em.

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

thangtnl nói:
Hoan hô bác Nissan....

Bác này thấy Hoan hô nhiệt tình nhưng chưa vào "khai báo" thông tin nhé ... Ông bầu đội bóng là phải khai báo đầy đủ đóa!

Hạng B2
4/5/11
179
0
16
45

Vừa chém gió xong
Sao không thấy cột email + IMs nhỉ

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

@ Lacetti5035: em vừa bổ sung cột email rồi bác, cảm ơn bác góp ý.
All: Các bác vào sửa & bổ sung thông tin xong thì các bác oánh dấu Done hoặc OK vào cột cuối "Xác nhận của bản thân thành viên" giúp em với. Ký hiệu này sẽ giúp em nhận biết thông tin đã được xác nhận, sau đó em sẽ update thông tin đã được xác nhận vào file gốc Excel của em. Chứ để lâu trên Google Docs thông tin sẽ bị sửa mất.
Cảm ơn các bác!

Hạng B2
22/4/12
297
9
28

Kính thưa Ban Lãnh Đạn, em vừa mới chém gió xong.