Hạng B2
19/3/07
134
0
0
Hồ Chí Minh
Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
RE: Renault độc hại

Chiếc Renault này bác Huy mới mua phải không vwdal@t?
Chiếc vw của bác bao giờ thì xong?

Hạng B2
2/4/07
104
0
16
VWHN

đồng chí lấy nó ở đâu thế đồng chí , đẹp quá đi mà lúc nào thấy em citroen dosovo rẻ rẻ ới em câu bác nhé

Hạng B2
19/3/07
134
0
0
Hồ Chí Minh

@buglover
Chính xác em Renault này là của bác Huy mới mua đấy bác ạ, hiện nó vẫn còn nằm trên đà lạt để o bế lại.
Còn vợ ghẻ của em thì xong rồi, hôm 2-9 vác xuống sài gòn, đi tới Di Linh thì cái bơm bị giật (hiện em vẫn còn xài bơm cam), em phải đắp cho nó cái khăn lạnh và năn nỉ nó gãy lưỡi nó mới đưa em về lại đà lạt mà ko bị nằm đường, một phen hú vía [8D][8D][8D]

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Công nhận các bá thợ làm hay nhỉ! Xe như vậy mà rồi không bao lâu sau sẽ biến thành Xe Cổ mỹ miều.Thế bác XCQ82 đã làm gì cho em BỌ của bác chưa?

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

Trích đoạn: vwdal@t

@buglover
Chính xác em Renault này là của bác Huy mới mua đấy bác ạ, hiện nó vẫn còn nằm trên đà lạt để o bế lại.
Còn vợ ghẻ của em thì xong rồi, hôm 2-9 vác xuống sài gòn, đi tới Di Linh thì cái bơm bị giật (hiện em vẫn còn xài bơm cam), em phải đắp cho nó cái khăn lạnh và năn nỉ nó gãy lưỡi nó mới đưa em về lại đà lạt mà ko bị nằm đường, một phen hú vía [8D][8D][8D]
Năng nỉ không xong thì bác hút 1 chai,treo lên mà chạy tiếp.Khó gì đâu..:).!Tuột cần số VW mới đáng sợ..!

Last edited by a moderator: