Hạng B1
12/10/18
70
1.767
83
Sao lại không còn mặt mũi gì a?
Mình là Đảng viên sống xa hoa thì mới đáng lo chứ,
Mình sống bình dân đơn giản tiết kiệm vậy là đáng khen ngợi chứ!​
Thấy anh anh tủi thân với anh chuột tiến mình chỉ sợ anh lại mất quan điểm thôi :(

Đảng viên
18/5/10
2.293
76.545
113
Thấy anh anh tủi thân với anh chuột tiến mình chỉ sợ anh lại mất quan điểm thôi :(
A chuột tiến luôn là tấm gương cho mình phấn đấu đó chứ!
A không thấy a chuột nói có tăm nước là mình mua cho bằng được đó sao?
Mình còn chả nghiên cứu loại nào chỉ cần a chuột mua loại nào là mình mua loại đó.​

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
90.477
113
Sài Gòn
A chuột tiến luôn là tấm gương cho mình phấn đấu đó chứ!
A không thấy a chuột nói có tăm nước là mình mua cho bằng được đó sao?
Mình còn chả nghiên cứu loại nào chỉ cần a chuột mua loại nào là mình mua loại đó.​
Mình cũng chia sẽ thiệt tình là tại vì thấy anh bán tăm nước nhiệt tình quảng cáo trá hình nên mình thương ảnh mình mua giúp chứ chất lượng thế nào mình không rành, nhưng xài đến giờ chạy tốt chán :D

Đảng viên
18/5/10
2.293
76.545
113
Mình cũng chia sẽ thiệt tình là tại vì thấy anh bán tăm nước nhiệt tình quảng cáo trá hình nên mình thương ảnh mình mua giúp chứ chất lượng thế nào mình không rành, nhưng xài đến giờ chạy tốt chán :D
A chuột tiến mua là mình tin tưởng 100% rồi.
Máy mà hư là do mình xui và nhà mình ổ điện dởm chứ không phải do máy không tốt đâu.​

17/12/18
86
2.683
103
45
Haizza...Con mình mới sinh 3 tháng nên chưa đổi nhà được.
Trong 1 năm nữa mình sẽ cố gắng chuyển nhà để được như a chuột tiến.
Chạy theo a chuột tiến mệt thiệt chứ chả chơi à nghen.​
Biết đâu năm tới chính ủy đập hộp căn villa nguy nga, cả băng CNL lẫn a Chuột khóc như ri vì gato :)

Nhưng có 1 thứ e tiết lộ chắc CNL khó ai bì kịp a Chuột ngoại .

Bác biết là gì không?
:)

17/12/18
86
2.683
103
45
Nhà bác Chuột Mỹ có vẻ rất yêu hoa, làm e nhớ cái câu danh ngôn nổi tiếng:
Nếu tôi có 2 cái bánh mì thì tôi sẽ bán một cái để lấy tiền mua hoa, cả tâm hồn cũng cần ăn uống!!

Câu này thấy báo chí VN cứ gán là danh ngôn của người Nga, nhưng theo em được biết thời thầy giáo cũng là cha Xứ dạy thì đây là câu nói của ông Galen từ lâu lắm rồi !!

If thou hast two loaves of bread, sell one and buy flowers, for bread is food for the body, but flowers are food for the mind.

— Galen of Pergamon, c. 200 AD