Lexus Rx200t ???

Tập Lái
12/6/16
38
9
8
E đang sử dụng con camry 2.5q 2014. Nhưng vì đang thích con rx200t gầm cao đi cho thoải mái, vì tính chất công việc và hay đi du lịch nhiều..(sedan đi không vững tâm khi đi đường xấu và ngập nước)
+Bác nào hiện đang sử dụng cho e cái cảm nhận thực tế thiết thực không cần sâu xa nhe!
+showroom ở hcm có lái thử không?
+Chi phí bảo dưỡng nuôi xe, sự thoải mái đem lại, tiêu hao nhiên liệu, và giá trị sau này muốn thay đổi xe!!! E cám ơn mọi người nhiều lắm

Hạng B2
29/1/16
178
109
43
www.lexustranhungdao.com
E đang sử dụng con camry 2.5q 2014. Nhưng vì đang thích con rx200t gầm cao đi cho thoải mái, vì tính chất công việc và hay đi du lịch nhiều..(sedan đi không vững tâm khi đi đường xấu và ngập nước)
+Bác nào hiện đang sử dụng cho e cái cảm nhận thực tế thiết thực không cần sâu xa nhe!
+showroom ở hcm có lái thử không?
+Chi phí bảo dưỡng nuôi xe, sự thoải mái đem lại, tiêu hao nhiên liệu, và giá trị sau này muốn thay đổi xe!!! E cám ơn mọi người nhiều lắm
Hi chào bác, em làm bên Lexus chính hãng ạ, hiện nay lượng Lexus RX200t bán ra cũng khá nhiều nhưng chắc các bác ấy ít lên OS nên chậm trả lời cho bác, có bác kenny trinh đã sử dụng đấy ạ.
Mời bác lên SR em để xem thực tế thêm rồi hãy quyết định ạ.
Về câu 3 Chi phí bảo dưỡng nuôi xe, sự thoải mái đem lại, tiêu hao nhiên liệu, và giá trị sau này muốn thay đổi xe. Đây điều là những điểm mạnh của Lexus nên bác đừng lo lắng nhé, khi mua chính hãng bác sẽ có 3 năm (60000 km) bảo dưỡng miễn phí rồi nên cũng yên tâm ạ..:D. Vài hình ảnh em chụp gửi bác xem bác nhé!

Attachments

Tập Lái
12/6/16
38
9
8
Hi chào bác, em làm bên Lexus chính hãng ạ, hiện nay lượng Lexus RX200t bán ra cũng khá nhiều nhưng chắc các bác ấy ít lên OS nên chậm trả lời cho bác, có bác kenny trinh đã sử dụng đấy ạ.
Mời bác lên SR em để xem thực tế thêm rồi hãy quyết định ạ.
Về câu 3 Chi phí bảo dưỡng nuôi xe, sự thoải mái đem lại, tiêu hao nhiên liệu, và giá trị sau này muốn thay đổi xe. Đây điều là những điểm mạnh của Lexus nên bác đừng lo lắng nhé, khi mua chính hãng bác sẽ có 3 năm (60000 km) bảo dưỡng miễn phí rồi nên cũng yên tâm ạ..:D. Vài hình ảnh em chụp gửi bác xem bác nhé!
Tgian 3 năm đc bảo hành trong mức 60.000km hã bác. Chi phí bảo dưỡng là hoàn toàn miễn phí luôn hã bác
E cũng đang muốn hỏi cảm nhận mấy a đang sử dụng

Hạng C
14/12/09
675
2.067
93
Làm như mấy bác chạy Lexus mua xong ko ai lên forum hoặc cũng chã bao giờ lên nên rôm Lexus chã ai review mấy.

Hạng B2
29/1/16
178
109
43
www.lexustranhungdao.com
hi bảo dưỡng cho bác miễn phí trong vong 3 năm hoặc 60 000 km tùy vào điều kiện nào đến trước ạ, nhưng vẫn đảm bảo cho bác đúng 7 lần bảo dưỡng miễn phí ví dụ như là 10 000 km tương ứng với 6 tháng sau khi nhận xe, nếu bác nhận xe đc 6 tháng nhưng chưa đi đến 10 000 km bên Lexus vẫn đặt hẹn và bảo dưỡng miễn phí cho bác ạ.
Bảo dưỡng miễn phí cả tiền công và vật tư (nhớt, lọc gió...) luôn bác nhé..:D
Còn bảo hành do lỗi kĩ thuật của nhà sản xuất thì là trong 3 năm và không giới hạn km ạ!
Hi bác call em theo message em gửi để có thể nghe cảm nhận của các bác đã sử dụng bác nhé..:D