Tập Lái
18/8/06
29
0
0
50
Ha Noi
Em rất kết con này,đã bác nào sử dụng cho một vài lời nhận xét. Em thấy chỉ có biển NN và NG là nhiều, tại sao dân Việt mình không thích con này nhỉ, trông em nó đẹp đấy chứ?

Hạng C
3/6/07
589
1
0
RE: Sao không thấy bác nào nhắc đến terrano nhỉ

Bác có ít hình post lên nhé, em ko bít con này là con nào... Thông cảm vì kiến thức em nông cạn

Tập Lái
7/2/07
23
0
0
RE: Sao không thấy bác nào nhắc đến terrano nhỉ

Nói chung, xét với thị trường nhỏ bé và ít sự lựa chọn như ở Việt Nam thì mẫu mã của họ hàng nhà NIS không được ưa chuộng lắm. Chỉ một số ít người không thích bắt chước phong trào chơi xe của dân nhà mình mới lựa chọn những em như thế này. Bản thân em cũng là thành viên nhà NIS nhưng ngay từ đầu thì em cũng không có ý định cưới em nó vì chót yêu một vài em khác:D Sau cùng, với một vài lý do mà chỉ nghe qua đã khó thuyết phục của các ông Sên trong nước nên em quyết định cưới luôn em này. Với phương châm, một đời ta dăm ba đời nó nên em chẳng ngại. Hê hê, được cái em nó cũng biết chiều em phết các bác ạ. Êm ái và khỏe, mỗi tội hơi mắc vì giá... miền Tây.

Tập Lái
31/7/06
17
0
0
Thanh lap hoi chay xe Nissan Terrano II thoi

Toi dang chay con xe nay day, bien NN chay suong lam, moi toi xe toi con thieu o dia CD nen dang muon lap them, bac nao biet ai ban o CD lap cho xe nao bao toi voi nhe. Xin goi Thang 0913207794 hoac nhan tin cung dc rat cam on.