Tập Lái
13/5/07
12
0
0
Chào các bác,

Các bácbiết bãi đậu xe nào có mái che mà gần khu vực Trần Huy Liệu - Hoàng Văn Thụ quận Phú Nhuận không? Chỉ giúp em với, trong phạm vi 1km thì tốt ạ. Nếu có giá cả thì càng tốt. Cám ơn các bác

Hạng C
12/7/07
509
159
43
QPN, SaiGon
RE: SG - Bãi đậu xe có mái che ở Phú Nhuận

Trích đoạn: dodo

Chào các bác,

Các bácbiết bãi đậu xe nào có mái che mà gần khu vực Trần Huy Liệu - Hoàng Văn Thụ quận Phú Nhuận không? Chỉ giúp em với, trong phạm vi 1km thì tốt ạ. Nếu có giá cả thì càng tốt. Cám ơn các bác

Đào Duy Anh, mũi tàu Hoàng Văn Thụ bác ợ.

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn

chỗ đó hết chỗ lâu lắm rồi bác ơi. Em ở khu này nè chứ đâu, đi tìm nát nước hết rồi, không còn chỗ nào gởi xe được hết đó. Em phải đem xe vào nhà lun nè. Em cũng tìm cả trong khu gần sân bay, kết quả cũng vẫn không có. Bác dodo cũng nên đến hỏi thử cầu may xem sao, biết đâu có chủ xe nào gả vợ 2 nên còn chỗ trống, hìhì. Bác cũng hỏi thử ở mấy khu chung cư mà có tầng hầm để xe hơi xem sao!

Tập Lái
25/2/08
32
0
0
33

Nếu không sợ xa thì lên khu Cộng Hòa ( Tân Bình ) chỗ gần ngân hàng Quân Đội hay cây xăng A41 hỏi bãi xe công ty Phương Đô ( em thích bãi này hơn ) rộng và thoáng có mái che. Nhận các lọai xe từ 4 đến 80 chỗ , kể cả xe tải

Hạng B1
26/1/08
53
1
0

Tôi thấy ở bên hông siêu thị BigC - Hoàng văn thụ cũng nhận giữ xe đó!!! (Nhưng hình như ko có mái che...)

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Tìm bãi đậu xe Q1

Chào các pac,
Cac bac có biết chỗ nào đậu xe có mái che quanh khu vực công viên 23/9, Q1 thì chỉ giúp em với. Em đi đâu cũng nói không nhận xe nữa, bây giờ khó quá.
Cam ơn các bác nhé.