Hạng C
30/4/16
963
363
63
Con xe này nhìn ngoài to vật vã, cản giác hơn khá nhiều LX570 hay GLS và bộ bánh cũng kinh luôn, nhưng có vẻ 400hp hơi thiếu so với thân xe.
Đi ở VN thì hơi to quá dù rất đẹp.

Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
Con nay nhin to qua, ve VN ngang gia LS570 thì thua

Hạng C
1/5/10
609
233
43
Mức giá limited này ,thì mua con LS ít dc còn được đời mới hơn mà giá ngang ngửa.

Hạng B2
31/8/15
218
157
43
34
đúng là ngoài cái form to cao, cơ bắp ra em chẳng thấy nó được cái chỗ nào. Nội thất k biết chất liệu cao cấp thế nào chứ nhìn qua thì quá xấu

Tập Lái
27/4/18
21
8
3
39
Một số ông trên này chưa nhìn thấy con này ngoài đời bao giờ mà phán như đúng rồi, thứ nhất bên xe xuất xưởng bên mỹ màn hình ko phải để xem film hay koi clip jav như ở vn đâu mà phải to chà bá, nó chỉ để dùng điều chỉnh chức năng như Maps, car settings vì luật nó ko cho phép trừ khi bạn muốn độ chế. Con này máy mạnh, tiếng pô uy lực, chạy đầm, cứng cáp bao đụng các kiểu nhưng về thiết kế thì ko hầm hố chuẩn men như con QX60.

Hạng B2
31/8/15
218
157
43
34
Một số ông trên này chưa nhìn thấy con này ngoài đời bao giờ mà phán như đúng rồi, thứ nhất bên xe xuất xưởng bên mỹ màn hình ko phải để xem film hay koi clip jav như ở vn đâu mà phải to chà bá, nó chỉ để dùng điều chỉnh chức năng như Maps, car settings vì luật nó ko cho phép trừ khi bạn muốn độ chế. Con này máy mạnh, tiếng pô uy lực, chạy đầm, cứng cáp bao đụng các kiểu nhưng về thiết kế thì ko hầm hố chuẩn men như con QX60.
chẳng hiểu bác thể hiện cái gì khi mà em trên mấy bác bên trên chưa bác nào đụng đến mấy cái bác nói

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Haizz, bác coi lại mấy em xe "không sang" & "sang" khác coi nó có đẹp không ? Riêng nhìn cái cần số em thấy nản kèo rồi....
Còn máy mạnh, đầm, cứng cáp thì level này rồi không ai bàn đâu bác ạ .... Không phải xe cỏ như mazda 3, focus, elantra,altis để cãi nhau đầm chắc...

• Like
Reactions: P.Huayra