Tập Lái
19/12/21
9
3
3
27
Hiện tại em đang có khoảng 2 tỷ đổ lại muốn mua nhà tại Bình Dương, ưu tiên của em là khu dân cư an ninh, đường oto có thể ra vào ạ. Mọi người nếu có thông tin có thể cho em xin, nếu mua được em xin phép gửi một ít lộc lá cho Anh/Chị để làm quen ạ, em xin cảm ơn mọi người đã quan tâm!

• Like
Reactions: ngoccanhit
Tập Lái
24/12/21
1
0
1
Bình Dương
Hiện tại em đang có khoảng 2 tỷ đổ lại muốn mua nhà tại Bình Dương, ưu tiên của em là khu dân cư an ninh, đường oto có thể ra vào ạ. Mọi người nếu có thông tin có thể cho em xin, nếu mua được em xin phép gửi một ít lộc lá cho Anh/Chị để làm quen ạ, em xin cảm ơn mọi người đã quan tâm!
2 tỷ này a mua đất đầu tư ở khu vực Thủ Đức khả năng sinh lời cao hơn á a

Tập Lái
15/5/21
27
20
3
42
Nhà Thủ Dầu, gần 4 tỷ, vay NH 60% thì sao anh.

Tập Lái
23/3/17
36
36
18
Thủ Đức TP.HCM
Luôn sẵn sàng tư vấn cho các Bác có nhu cầu vay thế chấp mua nhà,xe...điều khác biệt là em tư vấn tận tình và rõ ràng ( 0938481310 Sơn OCB-Chuyên viên cho vay bất chấp)