Tập Lái
23/11/09
0
0
3
Bác nào biết ở đâu nhập không ? em hỏi sâu thi sâu bảo có nhập về, giá 480 usd. ra chợ giời thì nó đang đòi 4.5T nhưng mà nó bẻ gẫy như thế thì hàn lại có đảm bảo chất lượng và thẩm mỹ không các bác ? Bác nào biết chỉ em với

Tập Lái
28/7/05
25
0
0
Xin chia buồn với bác, bác chịu khó đợi đặt hàng đi bác ơi, mua chợ Trời thì lại cổ vũ cho bọn nó vặt gương Teana mất. Nó khó bán thì mới hi vọng bọn nó không thèm vặt nữa.

Tập Lái
23/11/09
0
0
3
driving me nói:
Xin chia buồn với bác, bác chịu khó đợi đặt hàng đi bác ơi, mua chợ Trời thì lại cổ vũ cho bọn nó vặt gương Teana mất. Nó khó bán thì mới hi vọng bọn nó không thèm vặt nữa.

Em cũng nghĩ thế, em đang gọi cho bọn sâu và bon Kylin để hỏi xem như thế nào

Tập Lái
28/7/05
25
0
0
Hoan hô bác

Teana đời mới quá cũng khổ, xe mới về cũng chưa có cả lót sàn, ông anh tớ cứ phải lót giấy báo đi tạm vì thấy đại diện Nissan VN nói sắp nhập phụ kiện (có lót sàn xịn) từ Nhật về.

Hạng B1
16/2/08
69
0
0
Ho chi minh
Chia buồn cùng bác, teana là xe nhập nên bác có mua bảo hiểm thì cũng phải đợi cả tháng. Xe em mới mua về mặc dù BH đầy đủ em vẫn ra khactrung làm luôn bộ cáp trong ngoài, đi cho yên tâm, chứ tình hình xã hội Lý thông thì nhiều ma Thach sanh thì ít nhức đầu lắm bác oi.

Hạng B1
27/10/09
93
0
18
driving me nói:
Hoan hô bác

Teana đời mới quá cũng khổ, xe mới về cũng chưa có cả lót sàn, ông anh tớ cứ phải lót giấy báo đi tạm vì thấy đại diện Nissan VN nói sắp nhập phụ kiện (có lót sàn xịn) từ Nhật về.

Theo xe có lót sàn mà , bác hỏi lại sâu xem sao .

Tập Lái
23/11/09
0
0
3
tomtran1981 nói:
Chia buồn cùng bác, teana là xe nhập nên bác có mua bảo hiểm thì cũng phải đợi cả tháng. Xe em mới mua về mặc dù BH đầy đủ em vẫn ra khactrung làm luôn bộ cáp trong ngoài, đi cho yên tâm, chứ tình hình xã hội Lý thông thì nhiều ma Thach sanh thì ít nhức đầu lắm bác oi.

Bác làm cáp như thế nào ạ, có chống được bẻ gương ko ? mà Khắc Trung là ở đâu ? sài gòn a ?em ở HN

Tập Lái
23/11/09
0
0
3
Sau khi suy nghĩ em quyết định đắp chiếu xe em chờ gương mới đặt hàng về, nhất định không tiếp tay cho bọn chợ giời, chúng nó ko bán gương đấy cho em thì cũng chỉ có vứt xó thôi. chấp nhận đắt gấp 3, nhưng thà thế còn hơn là mua cái gương của chính mình bị ăn cắp về chắp vá hàn gắn vào đang đi nó lại rụng xuống thì có mà nhục các bác nhỉ ?

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
chia buồn cùng bác bigboy. khổ thân cho người đi xe ko có chính hãng ở vn đó bác, em cũng đang đợi hàng em về nhưng ko phải cái gương....hix