Thảo Luận Than chao ca nha

Hạng B1
27/4/10
64
0
0
Hi!
Than chao ca nha. Rat vui duoc tham gia vao dien dan cua cac ban.
Minh moi cuoi ve con vo 2 LAC 1.8 nhap khau 2010. Qua tin nay, minh thanks bac Vu Dat Nam luon the
Bac da gioi thieu cho minh bac Minh (Minh Tri) de cuoi duoc vo 2.
Tuy chua chay dong 1.8 nay bao gio, nhung ve dien mao va do choi cua em rong rat tuyet (so voi Cruise). Ve do dam va phi gio thi chua nhung mong muon vi truyen thong minh chay CAM nen: ..........Tien nao cua do vay!
Qua dien dan, minh hieu duoc nhieu ve dong xe nay. Hom nay muon tau cho em no cai man hinh va dan chan. Cac ban co kinh nghiem gi ve may do choi thi tu van cho minh nhe. Cam on cac bac truoc

Chủ đề tương tự
Người đăng: wen
Người đăng: thu.phan.1800
Người đăng: nobita1984
Hạng D
17/11/07
1.088
2
0
Hung_PhanGiaTien nói:
Hi!
Than chao ca nha. Rat vui duoc tham gia vao dien dan cua cac ban.
Minh moi cuoi ve con vo 2 LAC 1.8 nhap khau 2010. Qua tin nay, minh thanks bac Vu Dat Nam luon the
Bac da gioi thieu cho minh bac Minh (Minh Tri) de cuoi duoc vo 2.
Tuy chua chay dong 1.8 nay bao gio, nhung ve dien mao va do choi cua em rong rat tuyet (so voi Cruise). Ve do dam va phi gio thi chua nhung mong muon vi truyen thong minh chay CAM nen: ..........Tien nao cua do vay!
Qua dien dan, minh hieu duoc nhieu ve dong xe nay. Hom nay muon tau cho em no cai man hinh va dan chan. Cac ban co kinh nghiem gi ve may do choi thi tu van cho minh nhe. Cam on cac bac truoc

Bác cho tý ảnh để anh em chiêm ngưỡng cùng bác .

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Màn hình & camera bác ra Quang Diệu ADV gắn luôn đi bác... hồi em mua chỉ có 1.6, hôm nào off bác cho em cầm lái nhé ;-)

Hạng B2
6/5/09
364
3
18
úi giời ơi! cưới được vợ 2 đẹp thế kia mà không đãi tiệc ăn mừng sao? hổng lẽ một chầu cafe mà bác tiếc với anh em OS đã không "mỏi tay" chúc mừng bác.hehe

Hạng B1
27/4/10
64
0
0
Re:Khao cưới được vợ 2

Nghe các bác chúc mừng mà em thấy vui phếch. Khao cưới được vợ 2 là phải khao rồi, nhưng nhà mình ở Thủ Đức. Nếu có bác vui vẽ không ngại xa xôi vậy thay mặt cả nhà thân mời các bạn tham dự buổi gặp mặt tại quán Cafe Seven (đối diện trường DH sư phạm kỷ thuật) vào lúc 9h.00 chúa nhật tuần này 28/08/2010.
Các bác tham gia xin vui lòng nhắn tin để mình đặt chổ luôn nha. Số dt của mình 0933.070.626
Rất mong các bác chia vui và hân hạnh đón tiếp

Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
52
Saigon
Re:Khao cưới được vợ 2

Mời bác Hùng qua đây đăng ký hội Lac nè : http://www.otosaigon.com/forum/m1752145.aspx, nhân tiện bác nào tiện thì mình off mini ra mắt hội LAC luôn đi các bác ?
@Hùng : Hình như bác ghi sai ngày thì phải ? Chủ nhật là 29/8 mà bác ?

Last edited by a moderator: