Tập Lái
29/5/07
3
0
0
Em ở Kiên Giang nên có tên là Hai Hòn Đất, các bác nào có dịp về Hòn Đất thì em xin chiều tất. Các bác có thể gọi em là Hai Hòn cũng được. rất vui vì được làm quen với các bác. Khi nào ofline cho em them gia với nhé.

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill
RE: Thành viên mới - chào các bác

Chào bác Hai.
Miền Tây, hử ?!
Mời bác dzô đây...
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=409248 :D

Hạng B2
19/3/07
134
0
0
Hồ Chí Minh

Hiện tại bác có đang chơi con xe gì không? Mà bác ở tận 2 hòn thì sao mà ọp lai được, hay ý bác là khi nào ọp lai thì bác lên tham gia cho vui???

Tập Lái
29/5/07
3
0
0

Các bác ơi, thế thì hay quá, sẽ cố gắng liên lạc với các bác Hai Lúa khác. Hôm nào lên SG em sẽ báo các bác biết, gặp nhau chút hén. Em hiện tại đang đi xe lôi, các bác biết xe lôi không? Đó là chiếc 67 kéo 1 thùng chứa 10 người. Sắp tới cũng cấm luôn nên em đang không biết phải chạy bằng xe gì? Gần nhà em có một chiế xe cổ, chủ nhà nói đó là chiếc Morri của Anh, em thấy có 2 cửa thôi. Đẹp lắm các bác nhưng mà mục nhiều rồi. Em tuy nông dân nhưng phải chết vì vẻ đẹp của nó. Bữa sau em sẽ mượn máy KTS chụp cho các bác xem nhé.

Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere

bắt tay bác cái nào ...

em quê quán Kiên Giang, nhà ngay chùa Phật Lớn còn rẫy thì ở Vàm Răng ..thế nên thể nào cũng có dịp gặp bác

Hạng C
18/12/06
588
447
63
49
tp : HCM

wéo cằm bác hai hòn !!!
bác ở KG là ở đâu ? em thì SG nhưng thường xuyên đi CT dưới đó . hôm nào em về dưới đó CT lại hú bác ra mình ọp cái nha !

Hạng B2
4/9/06
156
1
18
hồ chí minh

chào bác 2 hòn! sao bác không rinh em moris về chơi cho có hội có bè! em có quen 1 kiến trúc sư tên Quảng Trọng Sang quê kiên giang ko biết bác có biết ko ạ?

Hạng B2
15/12/06
472
6.715
93
HCM

E ko biết Hòn Đất ntn nhưng e biết B` con ông 7L và D con ông 7X, còn bạn bè thân ở KG-RG-HT thì nhiều. Bác ở Hòn Đất thì e ko bít nhiều, bác có thể giới thiệu về mình nhiều hơn được ko?

Tập Lái
29/5/07
3
0
0

Thấy các bác nhiệt tình quá, em rất cảm động. Em ở ngay xã Hòn Đất, huyện Hòn Đất. Nhà em có cái bưu điện nho nhỏ nên dễ dàng truy cập. Vui chơi trên mạng với các bác em thấy cái đầu bã đậu của em được mở mang ra rất nhiều. Nhà em gần nhà thằng Xăm xa xăm ngày xưa. Em kêu bà Cà Sợi bằng bà.

Ở quê em, hồi xưa có bao giờ thấy xe hơi là gì đâu. Hồi nhỏ, mỗi lần thấy xe là em mừng lắm, cứ bám theo rồi nhảy lên xe. Sau này, máy cày về nhiều, em thường theo mấy anh tài cày đi cày ruộng và trong đầu em có uớc mơ sau này cũng là anh lái cày. Bây giờ em tuy không là lái cày nghưng đã là lái...ío. cố gắng chộp chiếc Morris cho các bác, em tuy không am hiều nhưng có thể giúp các bác rinh em đó về được. Các bác nào thích xe mục thì la lên cho em biết đi.