Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Thay đầu đĩa CD

VIP
10/8/04
55
2
0
53
Tp/HCM
Hi các bác ,chẳng là con xe của em đang xài đầu hiệu Apinel( Không biết viết có đúng không) hàng theo xe của vios ấy mà. Vì nó kén đĩa quá nên em đang muốn đổi loại khác ,ra khu ADV nghe các bác bán hàng nói hàng apinel của toyota là hàng trung quốc dõm lắm ,khi em hỏi có thu lại cái của em không họ nói chỉ trừ cho em có khoảng 200K nghe bèo quá nên em cũng chưa quyết định, vậy các bác nào rành về vụ này cho em xin chút ý kiến.... Xin đa tạ.

Tập Lái
18/6/04
28
1
0
RE: Thay đầu đĩa CD

Bác viết đủ chữ nhưng mà sai vị trí thôi !
Bác muống mua đầu ALPINE xịn thì hãy lại góc đường Hùynh Thúc Kháng và NKKN có chỗ bán phụ tùng xe trong đó có bán ALPINE. Đây là nhà phân phối ALPINE chính thức đó. Hôm trước tôi vào hỏi thử cái LCD Monitor (chỉ màn hình không thôi chứ không có đầu đọc) thấy giá trên 1000usd không hà !

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam

Nói chung các đầu CD cho xe nên sử dụng đĩa tốt , còn cái CD Alpine của bác nếu còn nguyên và sử dụng tốt dĩa xịn để em mua cho. Giá 800k.

Hạng B2
20/7/04
167
11
18

Thường thì đầu xịn mới hay kén đĩa, còn đầu dỏm thì lại không kén đĩa [8D]
Nói vậy chứ bác gì đi xe Vios xem lại xem, tôi cũng chạy xe Vios, đầu CD theo xe có kén đĩa đâu, tôi đút đĩa nhạc copy, CD-RW mua 3 nghìn vẫn chạy ngon lành :D

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Trích đoạn: HAQT

Nói chung các đầu CD cho xe nên sử dụng đĩa tốt , còn cái CD Alpine của bác nếu còn nguyên và sử dụng tốt dĩa xịn để em mua cho. Giá 800k.
Bác Ham Ăn Q To đúng là ham.... thật......!:mad:
Em dám "xăm mình" chống đối bác nè, em thu 850K để cà khịa bác đó![&:]
To bác Xalo: sau khi để lại cái Alpine Vios của bác cho em (chứ hổng phải cha kia đâu !) xong, nhớ trích phần chênh lệch (650K) đóng cho quỹ hội nhé.....!Hehehe...!:D

Hạng B1
6/8/04
63
2
0

Đầu theo xe mà chỉ thu lại 200K, bọn này láo nhỉ, em zace nhà mình đầu Alpine cũng khá kén, đĩa mà dưới 10.000 là im như thóc hoặc hát mà nứt nở liên hồi, nhưng mà chắc mình giử lại để có lên đầu DVD câm thì tận dụng luôn, bác éc xi gì đó ơi, màn hình gì mà đắt dử vậy, hôm nọ em qua Sing thấy bán màn hình DVD ốp trần (đầu đọc cũng ốp) nhìn hay lắm, cũng chỉ 500 buck.

VIP
10/8/04
55
2
0
53
Tp/HCM

Các bác cứ trêu em hoài. Bác Ham Ăn và bác Au To mà Tịt ơi mình cùng là anh em không mà ,sao hai bác đấu nhau khiếp thế ,thôi thièm quyết định giữ lại cái alpine để xài cho anh em không mất hoà khí hehehe!
To All : nhân tiện em cũng là thành viên mới muốn có món quà ra mắt các bác. Vậy các bác nào muốn đăng kí đĩa CD ; VCD Nhạc VN của các ca sĩ trong nước em xin được phục vụ hoàn toàn miễn phí ( toàn là đĩa xịn) vì số lượng có hạn nên mỗi thành viên chỉ được đăng kí 1 đĩa mong các bác thông cảm ,các bác nhớ sắp xếp thời gian gặp nhau tại AQ để em được trao tận tay các bác .khi nào ok nhớ cho em biết ĐT:090 3806468.

Hạng B2
12/8/04
304
1
0

Trích đoạn: Ladallat

Đầu theo xe mà chỉ thu lại 200K, bọn này láo nhỉ, em zace nhà mình đầu Alpine cũng khá kén, đĩa mà dưới 10.000 là im như thóc hoặc hát mà nứt nở liên hồi, nhưng mà chắc mình giử lại để có lên đầu DVD câm thì tận dụng luôn, bác éc xi gì đó ơi, màn hình gì mà đắt dử vậy, hôm nọ em qua Sing thấy bán màn hình DVD ốp trần (đầu đọc cũng ốp) nhìn hay lắm, cũng chỉ 500 buck.
Cái mà bác gặp ở Sin là đồ phò , nên mới rẻ như vậy đấy bác ơi! Nếu bác cần đồ xịn bác hỏi trực tiếp tụi bán hàng no sẽ lấy đồ xịn ra cho bác xem , Thấp nhất là S$700 khoảng 6000k VnD , em đã từng hỏi qua cái TV của Pioneer ( loại TV xêp thụt vào Táp-Lô )

Hạng B1
6/8/04
63
2
0

Trích đoạn: thacvinh

Cái mà bác gặp ở Sin là đồ phò , nên mới rẻ như vậy đấy bác ơi! Nếu bác cần đồ xịn bác hỏi trực tiếp tụi bán hàng no sẽ lấy đồ xịn ra cho bác xem , Thấp nhất là S$700 khoảng 6000k VnD , em đã từng hỏi qua cái TV của Pioneer ( loại TV xêp thụt vào Táp-Lô )

Bác "thà chết vinh" này, thì 500 $ Mẻo không bằng 750 S$ là gì nữa, đó là chưa trả giá, vậy bác mua màn hình không hay là cả DVD, xài có ổn không???

Hạng B2
12/8/04
304
1
0

Xin lỗi bác nhé , tại bác nói không rõ là 500 $ nên em hiểu nhầm thôi ;). Cái em nói la DVD-TV luôn