Tập Lái
6/8/12
12
0
0
www.otosaigon.com
Em thì không chuyên lắm về xế hộp, nhưng các bác ạ vừa rồi một pác ở ngoài Hà Nội có vào trong TP.HCM và nhờ em tìm hiểu giúp thông tin về các cty chi nhánh của Nissan có bao nhiêu chi nhánh, và chốt tại các địa điểm nào rồi.
hôm nay vào đây mới biết các pác đang nói về nó, ý em muốn hỏi là pác kia nhờ em như vậy là nhằm mục đích gì vậy ??? em thấy thắc mắc quá mong các bác mổ sẻ ra giúp em.

Hạng B2
7/2/12
385
5
18
www.hondasg.com
He he he....Định mở đại lý Nissan hay sao mà hỏi rứa.
Chỉ cần vào trang chủ của Nissan Việt Nam, có liệt ê danh sách trong ấy đó.

Hạng B1
28/5/12
80
2
8
Các Bác cho em hỏi thăm tí!
Xe em Nissan Tiida 2010, số 72L-2128.
Khi mua xe em không xem kỹ HS gôc nên lúc đăng kiểm
mấy anh KTV nói là mâm xe không khớp với hồ sơ gốc,
mâm lớp xe 16, hồ sơ ghi là 15, Các anh ấy làm khó mình quá mặc dù ở cửa xe phía tài xế có đóng cái thẻ ghi rõ là mâm lớp xe là 16. Vậy mình phải làm sao, các Bác góp ý dùm mình và có Bác nào có xe như của mình không?
Xin cám ơn các Bác trước!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
18/3/09
31
3
18
cái này chắc mấy bác nghiên cứu thị trường của Nissan đó mà, hiện tại ở tp. HCM có 2 đại lý của Nissan 1 là Tân Son Nhat, với 1 cái Miền Tây

Hạng B2
23/4/11
171
2
16
44
TP.HCM
phutungotocarthuduc.com
huynhngocthanh nói:
Các Bác cho em hỏi thăm tí!
Xe em Nissan Tiida 2010, số 72L-2128.
Khi mua xe em không xem kỹ HS gôc nên lúc đăng kiểm
mấy anh KTV nói là mâm xe không khớp với hồ sơ gốc,
mâm lớp xe 16, hồ sơ ghi là 15, Các anh ấy làm khó mình quá mặc dù ở cửa xe phía tài xế có đóng cái thẻ ghi rõ là mâm lớp xe là 16. Vậy mình phải làm sao, các Bác góp ý dùm mình và có Bác nào có xe như của mình không?
Xin cám ơn các Bác trước!
Nếu đúng như vậy là do các bác hải quan buồn ngủ rồi, khi xe về các bác ấy ghi nhầm 15 luôn. Trước đây em làm trong hãng Nissan cũng có một trường hợp chiếc Qashqai ở Cần Thơ cũng bị tương tự và hình như chủ xe đã giải quyết rồi. Khi nào rãnh bác liên lạc em 0982 800 814 để em tìm lại số chủ xe cho bác, giờ thì em không nhớ số. À, xe bác đời 2009 chứ không phải 2010.

Last edited by a moderator: